Àwọn àṣàyàn Kérésìmesì Gbajúmọ̀ fún Ọṣọ́ Ògiri PL24008
Àwọn àṣàyàn Kérésìmesì Gbajúmọ̀ fún Ọṣọ́ Ògiri PL24008

CALLAFLORAL, ilé ìtajà kan tí a mọ̀ fún àwọn ohun ọ̀ṣọ́ ilé àti ayẹyẹ rẹ̀, Òrùka Fọ́ọ̀mù Thorn Ball Eucalyptus yìí dúró gẹ́gẹ́ bí ẹ̀rí sí ẹwà àti onírúurú àwọn ohun àdánidá.
Ó ní ìwọ̀n òrùka òrùka tó yanilẹ́nu tó jẹ́ 50.8cm àti ìwọ̀n òrùka inú tó jẹ́ 24cm, PL24008 jẹ́ iṣẹ́ ọnà tó yanilẹ́nu tó gba àfiyèsí. Àpapọ̀ àwọn bọ́ọ̀lù ẹlẹ́gùn-ún, ewé eucalyptus, ẹ̀ka rime, ẹ̀ka foomu, òrùka ẹ̀ka igi, àti ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ohun èlò mìíràn tó ní koríko ló ń mú kí àwọn ènìyàn máa gbádùn ara wọn, èyí tó ń pe àwọn tó ń wòran sí ayé ìyanu àdánidá.
Láti Shandong, orílẹ̀-èdè China, ìlú pàtàkì iṣẹ́ ọwọ́ àti àṣà, PL24008 ni a ṣe pẹ̀lú ìṣọ́ra àti ìpéye tó ga jùlọ. Àwọn ìwé ẹ̀rí ISO9001 àti BSCI rẹ̀ jẹ́ ẹ̀rí sí àwọn ìgbésẹ̀ ìṣàkóso dídára tó lágbára tí a lò nígbà iṣẹ́ rẹ̀, èyí tó ń rí i dájú pé gbogbo apá iṣẹ́ ọ̀ṣọ́ yìí bá àwọn ìlànà tó ga jùlọ kárí ayé mu.
Iṣẹ́ ọnà tó wà lẹ́yìn PL24008 wà nínú ìṣọ̀kan tí kò ní àbùkù nínú iṣẹ́ ọwọ́ àti ìṣedéédé ẹ̀rọ. Àwọn oníṣẹ́ ọnà tó ní ìmọ̀ máa ń yan àwọn ohun àdánidá dáadáa, wọ́n sì máa ń ṣètò wọn dáadáa, wọ́n á rí i dájú pé gbogbo ẹ̀gún, ewé eucalyptus, àti ẹ̀ka foomu ni a gbé kalẹ̀ pẹ̀lú ète àti ìṣedéédé. Ní àkókò kan náà, a máa ń lo ẹ̀rọ tó ti pẹ́ láti rí i dájú pé ó dúró ṣinṣin, èyí sì máa ń mú kí ohun ọ̀ṣọ́ náà jẹ́ àrà ọ̀tọ̀ àti èyí tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé.
Ìwà PL24008 yàtọ̀ síra, nítorí pé ó máa ń bá onírúurú ipò àti àsìkò mu láìsí ìṣòro. Yálà o ń wá láti fi ìrísí ìbílẹ̀ kún ilé rẹ, yàrá ìsùn, tàbí yàrá ìgbàlejò rẹ, tàbí o ń wá ọ̀nà láti gbé àyíká hótéẹ̀lì, ilé ìwòsàn, ilé ìtajà, tàbí ọ́fíìsì ilé-iṣẹ́ ga, Òrùka Fọ́ọ̀mù Thorn Ball Eucalyptus yìí ni àṣàyàn pípé. Ẹ̀wà àdánidá àti àwọn ohun èlò tí ó díjú mú kí ó jẹ́ àfikún pípé sí gbogbo àyè, tí ó ń ṣẹ̀dá àyíká tí ó gbóná tí ó sì fani mọ́ra.
Yàtọ̀ sí àwọn ibi gbígbé àti àwọn ibi ìṣòwò, ẹwà PL24008 gbòòrò sí àwọn ayẹyẹ ìgbéyàwó, àwọn ìfihàn, àwọn gbọ̀ngàn, àwọn ilé ìtajà ńlá, àti àwọn ìpàdé ìta gbangba pàápàá. Ẹwà àdánidá rẹ̀ àti ìfàmọ́ra tí kò lópin rẹ̀ mú kí ó jẹ́ ohun èlò tí ó wúlò tí ó ń mú kí ìrísí ìran gbogbo tàbí fọ́tò pọ̀ sí i. Yálà o ń gbèrò ìgbéyàwó ìfẹ́, o ń ṣe àpèjẹ ayẹyẹ, tàbí o ń ṣe àfihàn ìyanu fún ìfihàn, ohun ọ̀ṣọ́ yìí yóò fi ìkanra ìyanu kún àwọn ayẹyẹ rẹ.
Bí kàlẹ́ńdà ṣe ń yí padà tí àwọn ọjọ́ ìsinmi sì ń sún mọ́lé, PL24008 di ohun èlò pàtàkì sí i. Àwàdà àti ìlò rẹ̀ tó lágbára mú kí ó jẹ́ àfikún pípé sí onírúurú ayẹyẹ, láti ìfọ̀rọ̀wérọ̀ ìfẹ́ ti ọjọ́ Valentine sí ayẹyẹ ọdún Keresimesi. Yálà o ń ṣe ayẹyẹ ọjọ́ àwọn obìnrin, ọjọ́ iṣẹ́, ọjọ́ àwọn ìyá, ọjọ́ àwọn ọmọdé, ọjọ́ baba, Halloween, ayẹyẹ ọtí, ọjọ́ ìdúpẹ́, ọjọ́ ọdún tuntun, ọjọ́ àwọn àgbàlagbà, tàbí ọjọ́ ajinde Kristi, ohun ọ̀ṣọ́ yìí yóò fi ẹwà ìṣẹ̀dá kún àwọn ayẹyẹ rẹ, yóò sì ṣẹ̀dá àwọn àkókò tí a kò lè gbàgbé tí yóò wà títí láé.
Iwọn paali: 38*38*60cm Oṣuwọn iṣakojọpọ jẹ awọn ege mẹfa.
Nígbà tí ó bá kan àwọn àṣàyàn ìsanwó, CALLAFLORAL gba ọjà àgbáyé, ó sì ń fúnni ní onírúurú ọjà tí ó ní L/C, T/T, Western Union, àti Paypal.
-
MW09610 Ohun ọgbin ododo atọwọda Elegede igi Ho...
Wo Àlàyé -
DY1-6368 Ododo Àtọwọ́dá Ìyẹ̀fun Rose Realist...
Wo Àlàyé -
DY1-7119G Ọṣọ Keresimesi ti a ṣe ni ẹyẹ Keresimesi...
Wo Àlàyé -
CL51554 Ewe ọgbin Oríkĕ Gbajumo ajọdun De...
Wo Àlàyé -
Àwọn Ewéko Aláwọ̀ Ewéko MW17676 Adayeba Tou...
Wo Àlàyé -
MW69519 Eweko Ododo Atọwọ́dá Ewe Gbona Sellin...
Wo Àlàyé















