Ìyẹ̀fun rósì Trochanella, fi oore-ọ̀fẹ́ àti ayọ̀ ṣe ẹwà ìgbésí ayé rẹ lẹ́wà.

Kírísántímù, tí a tún mọ̀ sí gerbera, ti gba ìfẹ́ àwọn ènìyàn fún ìrísí àrà ọ̀tọ̀ àti àwọ̀ dídán rẹ̀. Àwọn ewéko rẹ̀ ń bò lórí ìpele, bí àwọn iṣẹ́ iná tí ń yọ, tí ń yọ ìtànná àti agbára àìlópin. Rósì, gẹ́gẹ́ bí àmì ìfẹ́, jẹ́ àṣàyàn ìfẹ́ nínú ọkàn àwọn ènìyàn. Nígbà tí a bá gbé àwọn òdòdó méjì wọ̀nyí kalẹ̀ fún wa ní ìrísí ìdìpọ̀ tí a fi ṣe àfarawé, oore-ọ̀fẹ́ àti ayọ̀ yóò dìde.
Kì í ṣe pé ìṣẹ̀dá òdòdó rósì yìí ń pa ẹwà òdòdó gidi mọ́ nìkan ni, ó tún ń ṣe àṣeyọrí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ tó ga jùlọ. A ṣe òdòdó kọ̀ọ̀kan pẹ̀lú ìṣọ́ra láti ní àwọ̀ dídán tí kò sì rọrùn láti parẹ́; Òdòdó kọ̀ọ̀kan dà bí ẹni pé ó ní agbára ìgbésí ayé, débi pé àwọn ènìyàn kò lè ṣe ohunkóhun láti sún mọ́ ara wọn. Ìṣẹ̀dá òdòdó náà lápapọ̀ túbọ̀ jẹ́ ọgbọ́n, ní gbígbé ẹwà àti ìṣeéṣe yẹ̀ wò. Yálà a gbé e sílé gẹ́gẹ́ bí ohun ọ̀ṣọ́, tàbí a fi ránṣẹ́ sí àwọn ẹbí àti ọ̀rẹ́ láti sọ ọkàn wọn jáde, ó jẹ́ àṣàyàn tó dára gan-an.
Wọ́n jó Fulanthus àti rósì, bí ẹni pé àwọn oníjó méjì tó lẹ́wà ní ìṣẹ̀dá, nínú ìṣeré ìtàgé ìdìpọ̀ òdòdó, kí a lè rí ìtàn àròsọ kan tó lẹ́wà. Ìgbóná Angelina àti ìfẹ́ rósì, jọ bẹ̀rẹ̀ sí í gbé ayé òdòdó tó dà bí àlá.
Ìṣẹ̀dá ì ...
Ìdìpọ̀ kìí ṣe ohun ọ̀ṣọ́ tàbí ẹ̀bùn nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ àfihàn ìwà àti ìmọ̀lára ìgbésí ayé. Ó ń jẹ́ kí a rí ìtùnú àti ayọ̀ díẹ̀ nínú ìgbésí ayé wa tí ó kún fún iṣẹ́, ó sì ń jẹ́ kí a mọrírì àti mọrírì gbogbo ìṣẹ́jú ìgbésí ayé wa sí i.
Ìdìpọ̀ àtọwọ́dá Ṣọ́ọ̀bù àṣà Ọṣọ ile Ìyẹ̀fun Peony


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-23-2024