Àwọn afẹ́fẹ́ ẹ̀gún sunflower tí wọ́n fẹ́ràn Rosemary bouquet, mú kí ilé náà kún fún ooru

Fi igbesi aye kun ile rẹ pẹluàwọn sunflowers tí a ṣe àfarawé, àwọn bọ́ọ̀lù onírun àti àwọn ìdìpọ̀ rósémà. Kì í ṣe ohun ọ̀ṣọ́ nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ ìfihàn ìwà ìgbésí ayé, ìlépa àti ìfẹ́ ọkàn fún ìgbésí ayé tó dára jù.
Àwọn ènìyàn ti fẹ́ràn òdòdó oòrùn gẹ́gẹ́ bí àmì ìmọ́lẹ̀ àti ìrètí láti ìgbà àtijọ́. Ó dúró fún ẹ̀mí rere àti ìgboyà; Bọ́ọ̀lù oníhò, pẹ̀lú ìrísí àrà ọ̀tọ̀ àti agbára líle rẹ̀, ti di orúkọ àpèjúwe àìlèṣẹ́gun àti onígboyà; A sábà máa ń lo Rosemary gẹ́gẹ́ bí àmì ìfẹ́, tí ó túmọ̀ sí ìfẹ́ ayérayé àti ìrántí ayọ̀.
Àwọn òdòdó oòrùn ń dojúkọ oòrùn, pẹ̀lú ìwà títọ́ jùlọ láti pàdé dídé gbogbo òwúrọ̀. Àwọn ewéko wúrà wọn dàbí ìtànṣán oòrùn, wọ́n gbóná, wọ́n sì ń tàn yanranyanran, bí ẹni pé wọ́n lè tan ìmọ́lẹ̀ sí gbogbo igun ọkàn. Àti nínú ìran alárinrin yìí, láìmọ̀ọ́mọ̀, ìwọ yóò rí àwọn ewéko ẹlẹ́gùn díẹ̀ tí wọ́n dúró jẹ́ẹ́jẹ́ẹ́, bó tilẹ̀ jẹ́ pé wọn kò hàn gbangba, ṣùgbọ́n pẹ̀lú ìrísí àrà ọ̀tọ̀ àti agbára líle, tí wọ́n ń fi irú ẹwà mìíràn hàn nínú ìṣẹ̀dá. Níbi tí kò jìnnà, rosemary mú òórùn dídùn àti adùn díẹ̀ wá tí ó ń mú kí ẹ̀mí tù.
Àwọn òdòdó oòrùn ń dojúkọ oòrùn, pẹ̀lú ìwà títọ́ jùlọ láti pàdé dídé gbogbo òwúrọ̀. Àwọn ewéko wúrà wọn dàbí ìtànṣán oòrùn, wọ́n gbóná, wọ́n sì ń tàn yanranyanran, bí ẹni pé wọ́n lè tan ìmọ́lẹ̀ sí gbogbo igun ọkàn. Àti nínú ìran alárinrin yìí, láìmọ̀ọ́mọ̀, ìwọ yóò rí àwọn ewéko ẹlẹ́gùn díẹ̀ tí wọ́n dúró jẹ́ẹ́jẹ́ẹ́, bó tilẹ̀ jẹ́ pé wọn kò hàn gbangba, ṣùgbọ́n pẹ̀lú ìrísí àrà ọ̀tọ̀ àti agbára líle, tí wọ́n ń fi irú ẹwà mìíràn hàn nínú ìṣẹ̀dá. Níbi tí kò jìnnà, rosemary mú òórùn dídùn àti adùn díẹ̀ wá tí ó ń mú kí ẹ̀mí tù.
Kì í ṣe pé ó ní ìtumọ̀ àti ìníyelórí àṣà nìkan ni, ó tún jẹ́ ohun ọ̀ṣọ́ ilé oníṣẹ́ ọnà. Ìmísí àwòrán rẹ̀ wá láti inú ìṣẹ̀dá, ṣùgbọ́n ó kọjá ìdè ìṣẹ̀dá, ó sì so ẹwà ìṣẹ̀dá àti ìmọ̀lára ènìyàn pọ̀ mọ́ra pátápátá. Ó dà bí olùṣọ́ tí a kò mọ̀, tí ó ń bá ọ rìn ní ìdákẹ́jẹ́ẹ́, tí ó ń mú ìgbóná àti ayọ̀ tí kò lópin wá fún ọ.
Òdòdó àtọwọ́dá Ìyẹ̀fun sunflower Ohun ọ̀gbìn aláwọ̀ ewé tuntun Ile ti o rọrun


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-05-2024