Àwọn òrùka irin kan ṣoṣo, àwọn òdòdó oòrùn, ìrù eku, ewé eucalyptus, igi wormwood àti àwọn ohun èlò míìrán ló wà nínú ẹ̀gbà náà.
Ó dà bíi pé òdòdó oòrùn àti ìdajì òrùka eucalyptus ni ẹ̀bùn tí ẹ̀dá dá lọ́nà tí ó fìṣọ́ra, ìpàdé wọn sì ń tan ìmọ́lẹ̀ sí ẹwà ilé. Òdòdó oòrùn tí a fi àwòrán rẹ̀ hàn, pẹ̀lú ewéko aláwọ̀ ewé, tí ó ń yọ ìtànṣán oòrùn, yóò yí ilé ká nínú òkun òdòdó gbígbóná. Bí a ṣe gbé e ka orí ògiri, ìdajì òrùka eucalyptus tí a fi àwòrán rẹ̀ hàn kì í ṣe ilẹ̀ ẹlẹ́wà nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ ìfihàn ìmọ̀lára.
Nígbàkúgbà tí a bá wò wọ́n, ọkàn wa a máa kún fún ìfẹ́ fún ilé àti ìfẹ́ fún ìgbésí ayé. Gbogbo òdòdó, gbogbo ewé ni ó kún fún ìwà òtítọ́ àti ìgbóná, ilé náà ni a fi ṣe ewì.

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-16-2023