Koríko Páṣíà tó lẹ́wà, tó ń yọ ìtànná nínú ìtànná àfọwọ́kọ yẹn. Wọ́n gbé wọn kalẹ̀ ní ìrísí igi kan ṣoṣo, bí ewéko aláwọ̀ ewé, tó ń ṣe àfihàn àwòrán ẹlẹ́wà kan. Wọ́n ṣe àwòkọ́ṣe wọn lórí koríko Páṣíà gidi, wọ́n sì fi ẹwà àrà ọ̀tọ̀ àti tó fani mọ́ra hàn nínú iṣẹ́ ọwọ́ ọlọ́gbọ́n. Kọ̀ọ̀kan koríko Páṣíà tó jẹ́ àwòkọ́ṣe ní igi gígùn, ewé rírọ̀, àti ewéko aláwọ̀ ewé tó lọ́ràá. Ewéko aláwọ̀ ewé yìí, bíi pé ó wà ní apá ìṣẹ̀dá. Ẹwà koríko Páṣíà tó jẹ́ àwòkọ́ṣe náà dà bí àmì tó rọrùn, tó ń mú àlàáfíà àti ìṣọ̀kan tí kò lópin wá.

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-21-2023