Èyí kì í ṣe pupa pupa gidi, ṣùgbọ́n nípasẹ̀ àwòrán àdánidá tí a gbé kalẹ̀.
Ó dà bíi pé wọ́n máa ń fúnni ní ìyè ẹlẹ́wà, wọ́n sì máa ń yọ ẹwà gidi jáde. Pupa, àmì ayọ̀ àti ayọ̀, bíi pé ó máa ń mú ìgbóná àti ìbùkún wá. Wọ́n gbé e sí ilé, bí ẹni pé ó mú ìtànṣán afẹ́fẹ́ tuntun wá, tí a sì fi ẹwà ìgbésí ayé hàn. Àwọn òdòdó náà jẹ́ ẹlẹ́wà, wọ́n sì lẹ́wà, bíi pé wọ́n ń sọ ìfẹ́ rere.
Kì í ṣe pé ó rọrùn láti fi àwọ̀ pupa pupa ṣe àfarawé pupa pupa, ṣùgbọ́n ó máa ń mú ìtànná ẹwà náà dúró nígbà gbogbo, ó sì máa ń fi ìgbóná àti ayọ̀ kún ìgbésí ayé wa. Jẹ́ kí ó di àwọ̀ dídán nínú ìgbésí ayé wa, kí ó sì fi ìgbóná àti ayọ̀ kún gbogbo igun wa.

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-12-2023