Ní àkókò yìí tí a ń lépa àṣà àti ìwà, ṣíṣe ilé ti di ọ̀nà pàtàkì fún àwọn ènìyàn láti fi àṣà tiwọn hàn. Ògiri ìlẹ̀ lotus square lattice tí a so mọ́ ilẹ̀ jẹ́ ohun ọ̀ṣọ́ àṣà tí ó lẹ́wà àti tuntun. Lotus ilẹ̀, tí a tún mọ̀ sí yìnyín oṣù kẹfà, àwọn òdòdó rẹ̀ funfun bí yìnyín, bí pearl tí ó tutù ní ìbẹ̀rẹ̀ ìgbà ẹ̀ẹ̀rùn. Nínú ìlẹ̀ lotus onígun mẹ́rin tí ó wà ní ẹ̀yìn, ilẹ̀ lotus jẹ́ tuntun àti oníwọ̀ntúnwọ̀nsì, àwọn ènìyàn kò lè ṣe kí wọ́n má ṣe gbà á. Ìlẹ̀ lotus kọ̀ọ̀kan dàbí ayé kékeré kan, ẹwà ilẹ̀ lotus ni a dì sínú rẹ̀, kí a lè gbádùn ẹwà ìṣẹ̀dá nígbàkigbà. Níwọ̀n ìgbà tí a bá rí i tí a sì mọrírì rẹ̀ pẹ̀lú ọkàn wa, a lè mú ẹwà àti ìtura yìí wá sí ìgbésí ayé wa.

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-06-2023