Àwọn òdòdó lotus ilẹ̀ ló ń ṣàkóso ìdìpọ̀ yìí, tí a so pọ̀ mọ́ ewéko bamboo tuntun láti ṣẹ̀dá àwòrán tó fani mọ́ra.
A ṣe àwòrán chrysanthemum ti Persia kọ̀ọ̀kan àti ewé igi oparun ní ọ̀nà tó wọ́pọ̀ bíi pé o wà ní ọgbà ìlú kan. Yálà o gbé ewé igi yìí sí yàrá ìgbàlejò rẹ, yàrá oúnjẹ tàbí yàrá ìkẹ́kọ̀ọ́ rẹ, yóò fi ẹwà àti ìṣẹ̀dá kún ilé rẹ.
Orchid àti cosmos dúró fún ọlá àti ìwẹ̀nùmọ́, nígbà tí ewé igi oparun dúró fún ìfọkànbalẹ̀ àti ìtura. Àpapọ̀ àwọn irú òdòdó méjì yìí fún wa ní ẹwà tó wà ní ìwọ̀ntúnwọ̀nsì.
Ìdìpọ̀ òdòdó yìí yóò mú ẹwà wá fún ọ ní inú àti lóde, kí o lè nímọ̀lára ìdàpọ̀ pípé ti àwọn ọlọ́lá àti tuntun, kí o sì fi àyíká ẹlẹ́wà kún ilé rẹ. Wíwà wọn lè mú kí àṣà ilé náà gbóná sí i, kí ó sì rọ̀, kí ó sì fi ojú ọ̀run tó lẹ́wà hàn.

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-30-2023