Ìyẹ̀fun òdòdó Hydrangea Rose. Òdòdó gbígbẹ, òdòdó àtijọ́, lẹ́wà gan-an.

Àwọn rósì Hydrangea àtọwọ́dá ni a fi àwọn ohun èlò àtọwọ́dá tó ga jùlọ ṣe, a sì ti fi àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ tó dájú ṣe òdòdó kọ̀ọ̀kan. Yálà ó jẹ́ ìrísí àwọn ewéko náà, tàbí ìyípadà àwọ̀ tó rọrùn, ó fẹ́rẹ̀ẹ́ jọ òdòdó hydrangea gidi. Èdè òdòdó rósì hydrangea náà tún jẹ́ kí ó jẹ́ ìrísí òdòdó ayanfẹ́ fún ọ̀pọ̀ ènìyàn. Òdòdó rósì hydrangea dúró fún ìwà mímọ́, ìfẹ́ àti ẹwà. Àwọn ewéko wọn ní ìpele tó wà ní ìpele àti ní ìtòlẹ́sẹẹsẹ, bí òdòdó hydrangea onírẹ̀lẹ̀, èyí tó ń fúnni ní ìmọ̀lára ìfẹ́ àti ìfẹ́. Yálà a gbé e sí yàrá ìgbàlejò ilé rẹ, tàbí gẹ́gẹ́ bí ohun ọ̀ṣọ́ ìgbéyàwó, ìrísí òdòdó rósì hydrangea tó jẹ́ àpẹẹrẹ lè fún ọ ní ìwà tó dára àti tó lẹ́wà.
图片31 图片32 图片33 图片34


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-08-2023