Àkókò aláwọ̀, bí ẹni pé ìkọ̀wé ìyanu kan wà nínú ìrísí ìwé àkájọ ẹlẹ́wà náà. Nísinsìnyí, a tún lè mú iṣẹ́ ìyanu yìí wá sílé, pẹ̀lú ìṣe àfarawé òdòdó peony àti willow, láti fi àwọ̀ díẹ̀ kún ilé náà. Àwọn òdòdó peony aláwọ̀, bí ojú obìnrin ẹlẹ́wà, ń múni pani lára. Kì í ṣe pé peony tí a fi ṣe àfarawé náà jẹ́ aláwọ̀ àti ẹni tí ó ń rìn kiri nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ ohun tí ó ṣeé fojú rí, bí ẹni pé o lè gbóòórùn àwọn òdòdó náà ní afẹ́fẹ́. Pẹ̀lú ewé willow, àwọn ewé willow tí a fi ṣe àfarawé ní ìrísí àdánidá àti tí ó hàn gbangba, yálà a lò ó láti ṣe àwọ̀ ewé náà lọ́ṣọ̀ọ́, tàbí a gbé e kalẹ̀ fúnra rẹ̀, ó lè fi agbára àti ìfaradà kún gbogbo ewé náà. Àwọn peoni àti ewé willow tí a fi ọgbọ́n hun ni a fi ọgbọ́n hun pọ̀ láti ṣẹ̀dá àyíká tí ó gbóná àti ìfẹ́ fún wa.

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-26-2023