Ìdìpọ̀ yìí ní àwọn ẹyẹ carnation, rose, ewébẹ̀ pupa, àwọn ẹ̀ka igi rime àti àwọn ewéko mìíràn nínú.
Àwọn ẹyẹ carnation, àmì ìfẹ́ àti ẹwà. Àwọn ẹyẹ carnation àtọwọ́dá àti àwọn ẹyẹ rósì máa ń mú ayọ̀ àti ayọ̀ àìlópin wá fún wa pẹ̀lú iṣẹ́ ọwọ́ wọn tó dára àti ìrísí tó dájú. Nínú àwùjọ òde òní yìí, a lè má lè gbádùn àwọn ẹyẹ carnation gidi lójoojúmọ́, ṣùgbọ́n pẹ̀lú ẹyẹ carnation tí a fi ṣe àfarawé yìí, a lè gbádùn ìfẹ́ àti ìgbóná nílé nígbàkigbà.
Àwọn rósì aláwọ̀ pupa àti àwọn àwọ̀ ewéko aláwọ̀ pupa tó wà nínú ìdìpọ̀ náà dà bí ẹni pé wọ́n ń sọ ìfẹ́ àti ẹwà fún ọ, wọ́n sì ń mú ọkàn tó rẹ̀wẹ̀sì balẹ̀. Yálà wọ́n gbé e sí yàrá ìgbàlejò, yàrá ìsùn tàbí yàrá ìkẹ́kọ̀ọ́, ìdìpọ̀ yìí yóò mú kí yàrá náà móoru.

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-14-2023