Àwọn Ọṣọ́ Ayẹyẹ Persimmon Onírúurú Òdòdó MW76716

Dọ́là 1.3

Àwọ̀:


Àpèjúwe Kúkúrú:

Nọmba Ohun kan
MW76716
Àpèjúwe 5 persimmon
Ohun èlò polystyrene
Iwọn Gígùn gbogbogbòò: 78cm, gíga orí persimmon: 3.6cm, iwọn ila opin ori persimmon: 4.8cm
Ìwúwo 80.7g
Ìsọfúnni pàtó Iye owo naa jẹ ẹka kan, eyiti o ni awọn ori eso persimmon marun ati ọpọlọpọ awọn ewe ti o baamu.
Àpò Ìwọ̀n Àpótí Inú: 120*17*27cm Ìwọ̀n Àpótí: 122*36*83cm Ìwọ̀n ìpamọ́ jẹ́ 60/360pcs
Ìsanwó L/C, T/T, West Union, Money Gram, PayPal àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àwọn Ọṣọ́ Ayẹyẹ Persimmon Onírúurú Òdòdó MW76716
Kini ọsan Tuntun Òṣùpá Fẹ́ràn O dara atọwọda
MW76716 ní gígùn lápapọ̀ tó 78cm, pẹ̀lú orí persimmon kọ̀ọ̀kan tó 3.6cm ní gíga àti 4.8cm ní iwọ̀n. Àwọn ìwọ̀n wọ̀nyí mú kí ìṣùpọ̀ náà jẹ́ òótọ́, èyí sì mú kí ó dà bíi pé wọ́n já èso náà tààrà láti orí igi náà. Ìwọ̀n 80.7g mú kí ìṣùpọ̀ náà fúyẹ́ síbẹ̀ ó le, èyí sì mú kí ó rọrùn láti lò àti láti fi hàn.
Ìdìpọ̀ èso persimmon márùn-ún ló wà nínú rẹ̀, tí wọ́n fi ewé tó báramu ṣe ọ̀kọ̀ọ̀kan wọn. Àwọn ewé náà fi ewéko kún un tó ń mú kí àwọ̀ osàn tó wà nínú èso náà dára sí i, èyí tó ń mú kí ojú wọn rí bákan náà. Àwọn ọ̀nà tí wọ́n fi ọwọ́ ṣe àti èyí tí wọ́n fi ẹ̀rọ ṣe ń rí i dájú pé wọ́n ṣe èso àti ewé kọ̀ọ̀kan ní ọ̀nà tó péye àti ìṣọ́ra.
Ìwà ọ̀ṣọ́ tí MW76716 ní jẹ́ ohun ìyanu gan-an. Yálà o ń ṣe ọṣọ́ ilé rẹ, o ń fi kún ìtura díẹ̀ sí yàrá hótéẹ̀lì tàbí yàrá ìsùn, tàbí o ń wá ọ̀nà láti mú kí àyíká ilé ìtajà, ìgbéyàwó, ayẹyẹ ilé-iṣẹ́, tàbí àpèjọ níta gbangba pọ̀ sí i, ó dájú pé ìdìpọ̀ yìí yóò wọ̀ ọ́ lọ́kàn. Ìwà àdánidá àti àwọ̀ rẹ̀ tó lágbára mú kí ó jẹ́ àfikún pípé sí gbogbo àyè, ó sì ń fi ìtara àti ìgbádùn kún un.
MW76716 náà dára fún ayẹyẹ àwọn ayẹyẹ pàtàkì. Láti ọjọ́ àwọn olólùfẹ́ àti ọjọ́ àwọn obìnrin sí ọjọ́ àwọn ìyá, ọjọ́ àwọn ọmọdé, àti ọjọ́ àwọn bàbá, ìdìpọ̀ yìí ń fún àwọn olólùfẹ́ rẹ ní ẹ̀bùn àrà ọ̀tọ̀ àti onírònú. Ó tún jẹ́ àfikún ńlá sí àwọn ayẹyẹ bí àwọn ayẹyẹ carnival, àwọn ayẹyẹ ọtí bíà, Ọpẹ́, Kérésìmesì, àti Ọjọ́ Ọdún Tuntun, èyí tí ó ń fi ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àjọyọ̀ kún ayẹyẹ èyíkéyìí.
Dídára àti iṣẹ́ ọwọ́ MW76716 ni a tún fi hàn nípa ìfọwọ́sowọ́pọ̀ rẹ̀ láti ISO9001 àti BSCI. Àwọn ìwé ẹ̀rí wọ̀nyí jẹ́rìí sí bí ọjà náà ṣe tẹ̀lé àwọn ìlànà dídára àti ààbò tó ga jùlọ, èyí tó ń rí i dájú pé o gba ìdìpọ̀ tó lẹ́wà tí ó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Láti Shandong, China ni ìdìpọ̀ yìí ti bẹ̀rẹ̀, ó sì jẹ́ ẹ̀rí àjogúnbá àti iṣẹ́ ọwọ́ orílẹ̀-èdè náà.
Àkójọpọ̀ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ MW76716 tún jẹ́ ohun pàtàkì. Ìwọ̀n àpótí inú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ náà jẹ́ 120*17*27cm àti ìwọ̀n àpótí náà jẹ́ 122*36*83cm, èyí sì mú kí ó rọrùn láti kó àwọn nǹkan sínú rẹ̀ àti láti gbé wọn lọ síbi tí ó yẹ. Ìwọ̀n ìkópamọ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ náà jẹ́ 60/360pcs, èyí sì máa mú kí ó ṣeé ṣe fún ọ láti kó àwọn nǹkan wọ̀nyí jọ fún onírúurú ayẹyẹ.
Ní ti àwọn ọ̀nà ìsanwó, CALLAFLORAL ní onírúurú ọ̀nà ìsanwó tó rọrùn, títí bí L/C, T/T, Western Union, MoneyGram, àti Paypal. Ìyípadà yìí mú kí o lè ra MW76716 pẹ̀lú ìrọ̀rùn, láìka ọ̀nà ìsanwó tí o fẹ́ sí.
Ní ìparí, ìṣù MW76716 “5 Persimmons” láti CALLAFLORAL jẹ́ àfikún tó lẹ́wà àti tó wúlò fún gbogbo ààyè. Àwọ̀ rẹ̀ tó tàn yanranyanran, ẹwà àdánidá, àti iṣẹ́ ọwọ́ tó dára ló mú kí ó jẹ́ àṣàyàn pípé fún ṣíṣe ọṣọ́ ilé rẹ, mímú kí ibi ìṣòwò dára síi, tàbí ṣíṣe ayẹyẹ àwọn ayẹyẹ pàtàkì.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: