MW57512 Ododo Atọwọ́dá Ododo Rose Gbajúmọ̀ Àwọn Ohun Ìgbéyàwó Alágbára

Dọ́là 0.8

Àwọ̀:


Àpèjúwe Kúkúrú:

Nọmba Ohun kan
MW57512
Àpèjúwe Àwọn ilẹ̀kẹ̀ rósì Rouge
Ohun èlò Aṣọ + Pílásítíkì
Iwọn Gíga gbogbogbò: 30cm, iwọn ila opin gbogbogbo: 17cm, iwọn ori ododo: 4.5cm
Ìwúwo 29.3g
Ìsọfúnni pàtó Bí iye owó rẹ̀ bá jẹ́ ìdìpọ̀ kan, ìdìpọ̀ kan ní fọ́ọ̀kì márùn-ún pẹ̀lú àpapọ̀ orí òdòdó mẹ́fà àti àwọn òdòdó àti koríko mìíràn tí ó báramu.
Àpò Ìwọ̀n Àpótí Inú: 116*28*13cm Ìwọ̀n Àpótí: 117*57*53cm Ìwọ̀n ìpamọ́ jẹ́ 60/480pcs
Ìsanwó L/C, T/T, West Union, Money Gram, PayPal àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

MW57512 Ododo Atọwọ́dá Ododo Rose Gbajúmọ̀ Àwọn Ohun Ìgbéyàwó Alágbára
Kini Kọfi Òṣùpá Pinki Ewé Àwọ̀ elése àlùkò Gíga Funfun Irú Àwọ̀ yẹ́lò atọwọda
A fi aṣọ àti ike ṣe é, MW57512 Rouge Rose Beads kìí ṣe pé ó fani mọ́ra nìkan ni, ó tún le koko. Gíga gbogbogbòò ti 30cm àti ìwọ̀n iwọ̀n 17cm ló mú kí ó wà ní ìrísí tó pọ̀, nígbà tí àwọn orí òdòdó tó tóbi tó, tí wọ́n tó 4.5cm kọ̀ọ̀kan, jẹ́ ẹ̀rí iṣẹ́ ọnà rẹ̀ tó dára.
Ẹwà ìṣètò òdòdó yìí wà nínú àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ rẹ̀ tó díjú. Ìdìpọ̀ kọ̀ọ̀kan ní fọ́ọ̀kì márùn-ún tí a fi àpapọ̀ orí rósì pupa mẹ́fà ṣe lọ́ṣọ̀ọ́ àti àwọn òdòdó àti koríko tó ń mú kí ó dára. Ìṣètò yìí ṣe àfihàn tó lárinrin tó sì máa ń fà mọ́ ojú.
Àkójọpọ̀ náà jẹ́ ohun tí a fi ọgbọ́n ṣe gẹ́gẹ́ bí ọjà náà fúnra rẹ̀. Àwọn àpótí inú wọn jẹ́ 116*28*13cm, nígbà tí àwọn páálí náà jẹ́ 117*57*53cm, èyí tí ó mú kí ìrìnnà àti ìtọ́jú rẹ̀ rọrùn. Pẹ̀lú ìwọ̀n ìkójọpọ̀ 60/480pcs, MW57512 Rouge Rose Beads wà ní ìpínkiri dáadáa, wọ́n sì ti ṣetán láti tà á.
Ìrísí ìṣẹ̀dá òdòdó yìí kò láfiwé. Yálà ó jẹ́ fún ilé tó dùn, hótéẹ̀lì tó gbayì, tàbí ayẹyẹ, MW57512 Rouge Rose Beads ni yíyàn tó dára jùlọ. Àwọ̀ rẹ̀ tó rí bíi rouge àti àwòrán rẹ̀ tó lẹ́wà mú kí ó bá gbogbo ohun ọ̀ṣọ́ mu, èyí sì fi ìgbóná àti ẹwà kún gbogbo àyè.
Jù bẹ́ẹ̀ lọ, pẹ̀lú oríṣiríṣi àwọ̀ títí bí funfun, kọfí, ofeefee, pinki, àti elése àlùkò, ìṣètò òdòdó yìí ní onírúurú àwọ̀ nínú ìbáramu pẹ̀lú onírúurú ohun ọ̀ṣọ́ àti ayẹyẹ. Àwọn lílò rẹ̀ kò mọ sí àwọn àyè inú ilé nìkan. A tún lè lo MW57512 Rouge Rose Beads níta gbangba, níbi ìgbéyàwó, àwọn ìfihàn, àti fún àwọn ohun èlò fọ́tò pàápàá. Ìwà rẹ̀ tí kò lópin máa ń mú kí ó máa jẹ́ ohun tí a fẹ́ràn fún ọ̀pọ̀ ọdún tí ń bọ̀.
Àmì ìtajà tí ó wà lẹ́yìn MW57512 Rouge Rose Beads, CALLAFLORAL, lókìkí fún ìfaramọ́ rẹ̀ sí dídára àti ìṣẹ̀dá tuntun. Pẹ̀lú àwọn ìwé-ẹ̀rí bíi ISO9001 àti BSCI, àmì ìtajà náà ń fi dá àwọn oníbàárà lójú nípa dídára àti ààbò ọjà náà. Àwọn ọ̀nà ìsanwó náà tún yàtọ̀ síra, títí bí L/C, T/T, Western Union, Money Gram, àti Paypal, tí ó ń bójú tó àìní àwọn oníbàárà onírúurú.
Láti ọjọ́ àwọn olólùfẹ́ títí di ọjọ́ Kérésìmesì, MW57512 Rouge Rose Beads jẹ́ ohun èlò tó dára jùlọ fún ayẹyẹ èyíkéyìí. Ó fi ìfọwọ́sowọ́pọ̀ kún ọjọ́ àwọn obìnrin, ọjọ́ àwọn ìyá, àti àwọn ayẹyẹ pàtàkì mìíràn. Àwọ̀ pupa àti àwòrán rẹ̀ tó lẹ́wà mú kí ó jẹ́ àṣàyàn pàtàkì fún ẹnikẹ́ni tó bá fẹ́ ṣètò ayẹyẹ tàbí tó ń ṣe ọṣọ́, tó sì fẹ́ mú ẹwà ayẹyẹ náà sunwọ̀n sí i.
Ní ìparí, MW57512 Rouge Rose Beads kì í ṣe ìṣètò òdòdó lásán; ó jẹ́ ohun tó ń gbé ẹwà gbogbo ààyè ga. Àpapọ̀ ẹwà rẹ̀, agbára rẹ̀, àti onírúurú ọ̀nà tí ó gbà ń ṣiṣẹ́ mú kí ó jẹ́ owó ìdókòwò tó yẹ fún ẹnikẹ́ni tí ó ń wá ọ̀nà láti mú àyíká rẹ̀ sunwọ̀n síi pẹ̀lú ìfàmọ́ra àdánidá.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: