MW56692 Ọṣọ Keresimesi Awọn eso Keresimesi Ile-iṣẹ Tita Taara Ayẹyẹ Ọṣọ

Dọ́là 0.86

Àwọ̀:


Àpèjúwe Kúkúrú:

Nọmba Ohun kan
MW56692
Àpèjúwe Àwọn ìdìpọ̀ ẹ̀wà fọ́ọ̀kì márùn-ún àti èso
Ohun èlò Pílásítíkì+wáyà
Iwọn Gíga gbogbogbò: 35cm, iwọn ila opin gbogbogbò: 12cm
Ìwúwo 41.5g
Ìsọfúnni pàtó Iye owo bi idii kan, idii kan ni awọn ewa ti a pin ati awọn eso marun
Àpò Ìwọ̀n Àpótí Inú:75*15*6.2cm Ìwọ̀n Àpótí:77*32*33cm Ìwọ̀n ìpamọ́ jẹ́ 24/240pcs
Ìsanwó L/C, T/T, West Union, Money Gram, PayPal àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

MW56692 Ọṣọ Keresimesi Awọn eso Keresimesi Ile-iṣẹ Tita Taara Ayẹyẹ Ọṣọ
Kini Ẹyẹ́ Wo Alawọ ewe Fẹlẹfẹlẹ Fẹ́ràn Pupa Irú O kan Gíga Ní
Pẹ̀lú àdàpọ̀ ṣíṣu àti wáyà àrà ọ̀tọ̀, àwọn ìdìpọ̀ MW56692 ní ìwọ́ntúnwọ́nsí pípé láàárín agbára àti ẹwà. A ṣe ọ̀kọ̀ọ̀kan wọn ní ọ̀nà tí ó ṣe kedere láti rí i dájú pé wọ́n ní ìkọ́lé tí ó fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ ṣùgbọ́n tí ó lágbára, tí ó wọ̀n 41.5 giramu péré, èyí tí ó mú kí wọ́n rọrùn láti gbé àti láti fi hàn láìsí ìbàjẹ́ lórí àṣà. Gíga gbogbogbòò ti 35cm àti ìwọ̀n 12cm mú kí àwòrán ẹlẹ́wà kan wà tí ó kún fún onírúurú ètò àti àwọn ohun èlò.
Pẹ̀lú ìṣọ́ra, àwọn ìdìpọ̀ dídùn wọ̀nyí wá ní ìdìpọ̀ márùn-ún, wọ́n sì fúnni ní ìníyelórí tó ga jùlọ fún owó. Ìwọ̀n àpótí inú 75*15*6.2cm rí i dájú pé a di ìdìpọ̀ kọ̀ọ̀kan mú dáadáa, nígbà tí ìwọ̀n páálí 77*32*33cm gba ààyè láti fi ránṣẹ́ àti tọ́jú rẹ̀ dáadáa. Pẹ̀lú ìwọ̀n ìdìpọ̀ 24 fún àpótí inú àti ìdìpọ̀ 240 fún káálí kan, CALLAFLORAL ti jẹ́ kí ó rọrùn fún àwọn olùtajà àti àwọn olùṣètò ayẹyẹ láti kó ohun ọ̀ṣọ́ pàtàkì yìí jọ.
Ní fífúnni ní ìyípadà nínú àwọn àṣàyàn ìsanwó, CALLAFLORAL gba onírúurú ọ̀nà ààbò àti ìrọ̀rùn pẹ̀lú L/C, T/T, Western Union, MoneyGram, àti Paypal, èyí tí ó ń rí i dájú pé ìlànà ìṣòwò láìsí ìṣòro fún àwọn oníbàárà kárí ayé. Pẹ̀lú ìpele yìí ti ìfọkànsí oníbàárà, ó ṣe kedere pé CALLAFLORAL kò fi ìpele pàtàkì sí dídára àwọn ọjà rẹ̀ nìkan ṣùgbọ́n ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà rẹ̀ pẹ̀lú.
Láti Shandong, orílẹ̀-èdè China, CALLAFLORAL jẹ́ orúkọ ìtajà tí ó ní ìtumọ̀ àti ìṣẹ̀dá tuntun. Pẹ̀lú àwọn ìwé-ẹ̀rí ISO9001 àti BSCI, ilé-iṣẹ́ náà ń tẹ̀lé àwọn ìlànà gíga jùlọ ti ìṣàkóso dídára àti àwọn ìṣe ìwà rere, èyí tí ó ń rí i dájú pé gbogbo ọjà bá àwọn ohun tí àwọn olùrà tí ó ní òye jùlọ ń retí mu.
Àwọ̀ ewéko aláwọ̀ ewé tó ń tàn yanranyanran ti àwọn ìṣùpọ̀ MW56692 fi kún ìtura àti agbára sí àyíká èyíkéyìí. Àwòrán àwọ̀ tó wúni lórí yìí ni a ṣe nípasẹ̀ àpapọ̀ ìṣedéédé ọwọ́ àti ìṣedéédé ẹ̀rọ, èyí tó ń fi ìfẹ́ tí ilé iṣẹ́ náà ní sí pípa iṣẹ́ ọwọ́ àti ìtọ́jú ìmọ̀ ẹ̀rọ òde òní mọ́ hàn.
Ìrísí onírúurú ló ṣe pàtàkì nínú àwọn ìdìpọ̀ MW56692, nítorí wọ́n máa ń para pọ̀ di ọ̀pọ̀lọpọ̀ ayẹyẹ àti ibi tí kò sí ìṣòro. Láti inú ooru ilé tàbí yàrá rẹ sí ẹwà àwọn hótéẹ̀lì, ilé ìwòsàn, àwọn ilé ìtajà, àti àwọn ibi ìgbéyàwó, àwọn ìdìpọ̀ wọ̀nyí ń fi ìrísí àti ẹwà kún un. Wọ́n wà nílé ní àwọn ilé iṣẹ́, wọ́n ń gbé àyíká tí ó dára ṣùgbọ́n tí ó fani mọ́ra. Fún àwọn tí wọ́n fẹ́ràn láti ṣe ayẹyẹ àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ ìgbésí ayé, àwọn ìdìpọ̀ náà ń ṣe àfihàn pípé ní ọjọ́ ìfẹ́, àwọn ayẹyẹ àkànṣe, ọjọ́ àwọn obìnrin, ọjọ́ iṣẹ́, ọjọ́ àwọn ìyá, ọjọ́ àwọn ọmọdé, ọjọ́ àwọn baba, Halloween, Ọjọ́ Ìdúpẹ́, Kérésìmesì, ọjọ́ ọdún tuntun, àti àwọn ayẹyẹ tí a kò mọ̀ dáadáa bíi Ọjọ́ Àgbà àti Ọjọ́ Àjíǹde.
Lílò wọn kọjá inú ilé, nítorí wọ́n bákan náà mu fún àwọn ayẹyẹ ìta gbangba àti àwọn àpèjọ. Yálà o ń ṣe ọ̀ṣọ́ fún àpèjẹ ọgbà, píńkì, tàbí o kàn fẹ́ fi àwọ̀ tó fani mọ́ra kún pátíólù tàbí báńkóló rẹ, àwọn ìdìpọ̀ MW56692 ni àṣàyàn tó dára jùlọ. Wọ́n tún jẹ́ fún àwọn ohun èlò fọ́tò tó fani mọ́ra, tí wọ́n ń fi kún ìjìnlẹ̀ àti ìrísí sí àwọn àwòrán rẹ, tí wọ́n sì ń gbé wọn ga sí ipò tó dára jùlọ.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: