Àwọn Ìṣètò Òdòdó MW38958 Àwọn Ẹ̀ka Ìrúwé Ṣẹ́rí Funfun Àtọwọ́dá Àwọn Ẹ̀ka Ìgbéyàwó

$1.25

Àwọ̀:


Àpèjúwe Kúkúrú:

Nọ́mbà Ohun kan
MW38958
Àpèjúwe
Ẹ̀ka Ìrúwé Ṣẹ́rí
Ohun èlò
70% Aṣọ + 20% Ṣiṣu + 10% Waya
Iwọn
Gígùn gbogbo:97cm
Ìwúwo
80.2g
Ìsọfúnni pàtó
Iye owo naa wa fun ẹka kan, eyiti o ni awọn orita mẹrin ati awọn ori ododo pupọ.
Àpò
Ìwọ̀n Àpótí Inú: 100*24*12cm
Ìsanwó
L/C, T/T, West Union, Money Gram, PayPal àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àwọn Ìṣètò Òdòdó MW38958 Àwọn Ẹ̀ka Ìrúwé Ṣẹ́rí Funfun Àtọwọ́dá Àwọn Ẹ̀ka Ìgbéyàwó

Abẹ́ 1 MW38958 MW38958 Nla meji Abẹ́ mẹ́ta MW38958 4 Bud MW38958 Apá MW38958 5 MW38958 ìdìpọ̀ 6 MW38958 kan ṣoṣo 7 MW38958 ṣiṣu 8 9 Peony MW38958 Ẹ̀ka MW38958 10 11 Hydrangea MW38958

 

Láti Shandong, China ni CallaFloral ti bẹ̀rẹ̀, ó sì gbé MW38958 kalẹ̀, ohun ìyanu kan tí a ṣe láti mú kí ayẹyẹ èyíkéyìí sunwọ̀n síi. Yálà ọjọ́ April Fool, ayẹyẹ Padà sí Ilé-ẹ̀kọ́, tàbí ọlá ńlá ọdún tuntun ti àwọn ará China, ìṣètò òdòdó ṣẹ́rí funfun àtọwọ́dá yìí fi ẹwà àti ẹwà kún un. A ṣe é pẹ̀lú àdàpọ̀ aṣọ 70%, ike 20%, àti wáyà 10%, iṣẹ́ ọnà yìí ga ní 97CM ó sì tóbi tó 103*28*40cm. Apẹẹrẹ rẹ̀ fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́, tí ó wúwo tó 80.2g nìkan, ó ń rí i dájú pé a gbé e kalẹ̀ láìsí ìṣòro àti ìtọ́jú.
Ó wà ní àwo Champagne tó fani mọ́ra, funfun tó mọ́, pupa fẹ́lẹ́fẹ́lẹ́, àti pupa dúdú tó tàn yanranyanran, ètò yìí bá ọ̀pọ̀lọpọ̀ ayẹyẹ mu, láti àpèjẹ àti ìgbéyàwó títí dé àwọn ayẹyẹ àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Nípa pípapọ̀ ìṣedéédé ọwọ́ pẹ̀lú iṣẹ́ ẹ̀rọ, ọ̀nà tí a lò láti ṣe ètò yìí ń mú kí gbogbo nǹkan dọ́gba. Aṣọ ìgbàlódé rẹ̀ àti àwọn ohun tó bá àyíká mu bá àwọn nǹkan tó ń múni ronú mu, èyí sì mú kí ó jẹ́ àṣàyàn pípé fún àwọn tó ń fi ìdúróṣinṣin sí ipò àkọ́kọ́.
A ti fi CallaFloral Artificial White Cherry Blossom Arrangement sínú àpótí páálí, ó sì ti dé láti fi ẹwà rẹ̀ hàn ní gbogbo ibi pẹ̀lú ẹwà rẹ̀ tí kò lópin. Yálà ó ń ṣe ọṣọ́ lórí tábìlì tàbí ó ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ohun èlò pàtàkì, ẹwà àti ìfàmọ́ra rẹ̀ ń fà gbogbo àwọn tí ó bá rí i mọ́ra. Fi ẹwà àti ẹwà kún àwọn ayẹyẹ rẹ pẹ̀lú ìṣẹ̀dá CallaFloral tí ó lẹ́wà. Jẹ́ kí àwọn ìtànná onírẹ̀lẹ̀ ti ìṣètò yìí gbé ọ lọ sí agbègbè ẹwà àti ìparọ́rọ́, láìka àkókò náà sí.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: