MW22509 Ododo Sunflower atọwọda Olowo Ọṣọ Igbeyawo
MW22509 Ododo Sunflower atọwọda Olowo Ọṣọ Igbeyawo

Ní àkọ́kọ́, MW22509 fà mọ́ra pẹ̀lú ẹwà rẹ̀ tí ó dúró ṣinṣin, ó ń fi ẹwà dídára tí ó bá gbogbo ibi tí ó bá ṣe é mu hàn. Pẹ̀lú gíga gbogbogbòò ti 38 centimeters àti ìwọ̀n ìlà-oòrùn gbogbogbòò ti centimeters 11, ó ń ṣe àṣeyọrí láti dé ìwọ̀n pípé láàárín ọláńlá àti ìrísí. Orí sunflower, àpẹẹrẹ ti ìyanu òdòdó yìí, ní gíga ti 4.5 centimeters àti ìwọ̀n ìlà-oòrùn tí ó ṣe àfihàn ìbú ìpìlẹ̀ náà, tí ó ń ṣẹ̀dá ìbáramu tí ó hàn gbangba. Òdòdó kan ṣoṣo yìí, tí a tà gẹ́gẹ́ bí ẹyọ kan ṣoṣo, ní orí sunflower tí ó lẹ́wà pẹ̀lú àwọn ewé tí ó báramu tí a ṣe ní ọ̀nà tí ó tọ́, tí a ṣe ọ̀kọ̀ọ̀kan láti fi kún ẹwà sunflower tí ó mọ́lẹ̀.
CALLAFLORAL ló gbé MW22509 wá fún yín, ilé iṣẹ́ tó ní ìtumọ̀ tó dáa àti ìṣẹ̀dá tuntun, tó wá láti àwọn ilẹ̀ tó ní ẹwà ní Shandong, China. CALLAFLORAL, pẹ̀lú ìdúróṣinṣin tó jinlẹ̀ sí iṣẹ́ rere, ń rí i dájú pé ọjà kọ̀ọ̀kan ní ìtumọ̀ ẹwà àti ìdúróṣinṣin. Ìfaradà yìí tún lágbára sí i nítorí ìtẹ̀lé àwọn ìlànà àgbáyé tí ilé iṣẹ́ náà ń tẹ̀ lé, èyí tí àwọn ìwé ẹ̀rí ISO9001 àti BSCI rẹ̀ fi hàn. Àwọn ìwé ẹ̀rí wọ̀nyí kì í ṣe pé wọ́n ń fi àwọn ìgbésẹ̀ ìṣàkóso dídára tó lágbára hàn nìkan, wọ́n tún ń fi ìfaradà CALLAFLORAL hàn sí àwọn ìṣe ìwà rere àti ìṣelọ́pọ́ tó wà pẹ́ títí.
Ọ̀nà tí a lò láti ṣẹ̀dá MW22509 jẹ́ ìdàpọ̀ iṣẹ́ ọnà ọwọ́ àti ìṣedéédé ẹ̀rọ. Àwọn onímọ̀ iṣẹ́ ọnà tó ní ìmọ̀ ni wọ́n ṣe àwòkọ́ṣe ewé àti ewéko kọ̀ọ̀kan pẹ̀lú ọgbọ́n, tí wọ́n sì kó gbogbo kúlẹ̀kúlẹ̀ wọn jọ. Ìfọwọ́kàn ènìyàn yìí, pẹ̀lú ìṣiṣẹ́ àti ìṣedéédé ẹ̀rọ òde òní, yọrí sí ọjà tí ó pé gẹ́gẹ́ bí ó ti jẹ́ àrà ọ̀tọ̀. Àbájáde ìkẹyìn rẹ̀ ni òdòdó tí kìí ṣe pé ó rí bí ohun gidi nìkan ni, ṣùgbọ́n tí ó tún nímọ̀lára pé ó wà láàyè, tí ó ń gba ìrísí òdòdó ní ìgbà tí ó dára jùlọ.
Ìwà ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ tí MW22509 ní mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó dára jùlọ fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ayẹyẹ àti àwọn ibi tí a lè ṣe ayẹyẹ. Yálà o ń wá ọ̀nà láti mú ẹwà ilé rẹ, yàrá rẹ, tàbí yàrá rẹ pọ̀ sí i, tàbí o ń wá ọ̀nà láti fi ìfàmọ́ra ẹ̀dá kún àyè ìṣòwò bíi hótéẹ̀lì, ilé ìwòsàn, ilé ìtajà, tàbí ibi ìgbalejò ilé-iṣẹ́ kan, MW22509 kò ní jáni kulẹ̀. Ẹ̀wà rẹ̀ tí kò lópin tún mú kí ó jẹ́ àfikún pípé sí àwọn ìgbéyàwó, níbi tí ó ti lè ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ohun ọ̀ṣọ́ àti àmì àfihàn ayọ̀ àti rere.
Fún àwọn tí wọ́n fẹ́ràn àwọn àkókò ìrántí tí a yà nípasẹ̀ fọ́tò, MW22509 ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ohun èlò tó dára, ó ń fi ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àdánidá àti ojúlówó kún fọ́tò yín. Bákan náà, ó ń mú kí àwọn ìfihàn, gbọ̀ngàn àti àwọn ilé ìtajà ńláńlá túbọ̀ dùn mọ́ni, èyí sì mú kí ó jẹ́ àfikún sí ayẹyẹ tàbí ìfihàn èyíkéyìí. Ìwọ̀n kékeré àti àwòrán rẹ̀ tó fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ tún jẹ́ kí ó jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àwọn ibi ìta gbangba, níbi tí a ti lè gbádùn rẹ̀ láàárín àwọn ojú ọjọ́, tí ó sì ń dapọ̀ mọ́ àyíká ìṣẹ̀dá láìsí ìṣòro.
Ìwọ̀n Àpótí Inú: 84*16*13cm Ìwọ̀n Àpótí: 85*49*77cm Ìwọ̀n ìpamọ́ jẹ́ 24/432pcs.
Nígbà tí ó bá kan àwọn àṣàyàn ìsanwó, CALLAFLORAL gba ọjà àgbáyé, ó sì ń fúnni ní onírúurú ọjà tí ó ní L/C, T/T, Western Union, àti Paypal.
-
Ilé-iṣẹ́ Orchid Oríkèé MW82525 Taara...
Wo Àlàyé -
CL53503 Ohun ọgbin ododo atọwọda Pineapple poku...
Wo Àlàyé -
MW82504 Ododo Hydrangea ti a fi ṣe tita gbona...
Wo Àlàyé -
MW08517 Oríkèé Flower Tulip Factory Direct ...
Wo Àlàyé -
MW09532 Ododo Oríṣiríṣi Lily ti afonifoji Ho...
Wo Àlàyé -
MW08500 Artificial Flower Lily Factory Direct S...
Wo Àlàyé















