DY1-5847A Eweko Iru Irun Atọwọ́dá Àwọn ohun èlò ìgbeyàwó tó ga

$2

Àwọ̀:


Àpèjúwe Kúkúrú:

Nọmba Ohun kan
DY1-5847A
Àpèjúwe Òdòdó fọ́ọ̀mù
Ohun èlò Pílásítíkì+Fọ́ọ̀mù
Iwọn Gíga gbogbogbò: 105cm, iwọn ila opin gbogbogbò: 25cm
Ìwúwo 112.5g
Ìsọfúnni pàtó Iye owo naa jẹ ọkan, eyiti o ni awọn ẹka mẹta, apapọ awọn bọọlu foomu 16 ati awọn ẹka foomu 18
Àpò Ìwọ̀n Àpótí Inú:98*60*11cm Ìwọ̀n káàdì:100*62*57cm Ìwọ̀n ìpamọ́ jẹ́12/60pcs
Ìsanwó L/C, T/T, West Union, Money Gram, PayPal àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

DY1-5847A Eweko Iru Irun Atọwọ́dá Àwọn ohun èlò ìgbeyàwó tó ga
Kini Ó dára Nisinsinyi Wo Mọ̀ Irú Gíga Ní

Ohun èlò tó dára yìí ga ní gíga tó tó 105cm, ó ní ìwọ̀n ìlà-oòrùn gbogbogbòò tó 25cm, èyí tó jẹ́ ẹ̀rí ìtóbi àti ẹwà rẹ̀. DY1-5847A jẹ́ àpapọ̀ ẹ̀ka mẹ́ta tó ní ìṣọ̀kan pẹ̀lú ẹwà, tí a fi àpapọ̀ àwọn bọ́ọ̀lù fọ́ọ̀mù mẹ́rìndínlógún àti ẹ̀ka fọ́ọ̀mù mẹ́jọlá ṣe lọ́ṣọ̀ọ́, tí a ṣe ọ̀kọ̀ọ̀kan wọn ní ọ̀nà tó péye.
​A ṣe é pẹ̀lú àdàpọ̀ iṣẹ́ ọwọ́ àti ìṣedéédé ẹ̀rọ, DY1-5847A jẹ́ àkóso iṣẹ́ ọwọ́ àti àtúnṣe tuntun. A fọwọ́ sí i pẹ̀lú ISO9001 àti BSCI, ó ń fún àwọn oníbàárà ní ìdánilójú àwọn ìwọ̀n gíga jùlọ ti dídára àti ààbò, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àfikún tí a lè gbẹ́kẹ̀lé sí gbogbo àyè. Ìṣọ̀kan tí kò ní àbùkù ti àwọn ọ̀nà iṣẹ́ ọwọ́ àtijọ́ pẹ̀lú ẹ̀rọ òde òní ń mú kí gbogbo kúlẹ̀kúlẹ̀ ní ìfàmọ́ra àti àfiyèsí àrà ọ̀tọ̀.
​DY1-5847A jẹ́ ohun ọ̀ṣọ́ tó wọ́pọ̀ tó kọjá ààlà lílo àṣà ìbílẹ̀. Ìrísí rẹ̀ tó lẹ́wà àti àwòrán tó díjú mú kí ó jẹ́ àfikún tó dára fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ibi, láti àwọn igun ilé tàbí yàrá ìsùn rẹ títí dé àwọn gbọ̀ngàn ńlá ti àwọn hótéẹ̀lì àti ilé ìwòsàn. Ó fi kún àwọn ibi ìtajà, ìgbéyàwó, àti àwọn ayẹyẹ ilé-iṣẹ́, nígbà tí wíwà rẹ̀ tó lẹ́wà ń mú kí àyíká àwọn ìpàdé ìta gbangba, àwọn fọ́tò, àti àwọn gbọ̀ngàn ìfihàn pọ̀ sí i.
Gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ìfihàn fọ́tò tàbí ìfihàn, DY1-5847A máa ń tàn yanranyanran, ó máa ń gba ìrònú àti ìṣẹ̀dá tó ń fúnni níṣìírí. Apẹrẹ rẹ̀ tó díjú àti ìrísí rẹ̀ tó jẹ́ onírẹ̀lẹ̀ mú kí ó jẹ́ ibi tó dára fún àwọn àkókò àwòrán, àwọn àwòrán ọjà, tàbí iṣẹ́ ọnà àwòrán èyíkéyìí. Agbára rẹ̀ láti gbé ẹwà àwòrán gbogbo àyè ga ni pé ó ṣì jẹ́ àfikún sí àwọn ilé ìtajà ńlá, àwọn gbọ̀ngàn, àti àwọn ibi ìtajà gbogbogbòò mìíràn.
Ṣùgbọ́n ẹwà DY1-5847A gbòòrò ju ẹwà ojú rẹ̀ lọ. Ó jẹ́ ohun ọ̀ṣọ́ tí kò lópin tí ó ń ṣe àfihàn ayẹyẹ pàtàkì èyíkéyìí pẹ̀lú wíwà rẹ̀ tí ó lẹ́wà. Láti inú ìfọ̀rọ̀wérọ̀ ìfẹ́ ti Ọjọ́ Fáléǹtì sí àwọn ayẹyẹ àsìkò carnival alárinrin, ó ń fi ìfọwọ́kan àti iṣẹ́ ìyanu kún gbogbo ayẹyẹ. Ó ń mú ayọ̀ àti ayọ̀ wá sí Ọjọ́ Àwọn Obìnrin, ọjọ́ iṣẹ́, àti Ọjọ́ Àwọn Ìyá, nígbà tí ó ń fi ìfọwọ́kan ìrántí kún Ọjọ́ Àwọn Ọmọdé àti Ọjọ́ Àwọn Bàbá. Bí ọdún ṣe ń lọ, ó ń yípadà sí ohun ọ̀ṣọ́ tí ó ń pani lẹ́rìn-ín fún Halloween, ohun ìdùnnú fún àwọn ayẹyẹ ọtí àti àwọn àpèjọ Thanksgiving, àti ohun pàtàkì fún ayẹyẹ Kérésìmesì àti Ọdún Tuntun. Kódà ní àwọn ayẹyẹ tí kò fi bẹ́ẹ̀ jẹ́ ti àṣà bíi Ọjọ́ Àwọn Àgbàlagbà tàbí Easter, ẹwà rẹ̀ tí ó lẹ́wà mú kí ó máa wà ní ìwájú tí a fẹ́ràn, ó ń mú kí ìmọ̀lára àti àyíká ìṣẹ̀lẹ̀ èyíkéyìí sunwọ̀n sí i.
DY1-5847A jẹ́ ẹ̀rí sí iṣẹ́ ọ̀nà ọ̀ṣọ́ òdòdó, níbi tí ẹ̀ka kọ̀ọ̀kan, bọ́ọ̀lù, àti ìrọ̀rùn rẹ̀ ti ń sọ ìtàn ẹwà àti ọgbọ́n. Apẹẹrẹ rẹ̀ tó díjú àti ìṣọ̀kan tí ó wà nínú rẹ̀ ń mú kí ọkàn balẹ̀ àti ìbàlẹ̀ ọkàn balẹ̀, ó ń pe àwọn olùwòran láti gbádùn ẹwà rẹ̀ kí wọ́n sì fẹ́ràn iṣẹ́ ọwọ́ rẹ̀. Àdàpọ̀ bọ́ọ̀lù fọ́ọ̀mù àti ẹ̀ka fọ́ọ̀mù ń mú ìrísí àti jíjìnlẹ̀ àrà ọ̀tọ̀ wá, èyí tí ó sọ ọ́ di iṣẹ́ ọ̀nà tòótọ́ tí ó kọjá ààlà ohun ọ̀ṣọ́ lásán.
Ìwọ̀n Àpótí Inú: 98*60*11cm Ìwọ̀n káàdì: 100*62*57cm Ìwọ̀n ìpamọ́ jẹ́ 12/60pcs.
Nígbà tí ó bá kan àwọn àṣàyàn ìsanwó, CALLAFLORAL gba ọjà àgbáyé, ó sì ń fúnni ní onírúurú ọjà tí ó ní L/C, T/T, Western Union, àti Paypal.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: