DY1-2731 Ile-iṣẹ Ododo Labalaba Orchid Tita Taara Ọgba Ohun-ọṣọ Igbeyawo

$DY1-2731

Àwọ̀:


Àpèjúwe Kúkúrú:

Nọmba Ohun kan
DY1-2731
Àpèjúwe Fọ́fọ́ Orchid*9
Ohun èlò Ṣíṣu + Aṣọ
Iwọn Gíga gbogbogbòò: 82cm, iwọn ila opin phalaenopsis nla: 10cm, iwọn ila opin phalaenopsis kekere: 9.5cm
Ìwúwo 61.1g
Ìsọfúnni pàtó Iye owo naa jẹ ọkan, eyiti o ni awọn ori phalaenopsis nla mẹfa ati awọn ori phalaenopsis kekere mẹta.
Àpò Ìwọ̀n Àpótí Inú:79*30*10cm Ìwọ̀n Àpótí:81*63*62cm Ìwọ̀n ìpamọ́ jẹ́12/144pcs
Ìsanwó L/C, T/T, West Union, Money Gram, PayPal àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

DY1-2731 Ile-iṣẹ Ododo Labalaba Orchid Tita Taara Ọgba Ohun-ọṣọ Igbeyawo
Kini Pupa Burgundy Èyí Funfun Alawọ ewe Ronú Àwọ̀ elése àlùkò Fihan Àwọ̀ yẹ́lò Nìkan Òṣùpá Tuntun Bawo Gíga atọwọda
A fi àwọn ohun èlò ṣíṣu àti aṣọ tó dára ṣe é, ìṣètò òdòdó tó dára yìí ní orí phalaenopsis ńlá mẹ́fà àti orí phalaenopsis kékeré mẹ́ta. Gíga gbogbo rẹ̀ jẹ́ 82cm, pẹ̀lú ìwọ̀n phalaenopsis ńlá tó jẹ́ 10cm àti ìwọ̀n phalaenopsis kékeré tó jẹ́ 9.5cm. Àwọn àwọ̀ tó wà níbẹ̀ ni Burgundy Pupa, Yellow, White Green, àti Purple.
DY1-2731 Orchid Spray jẹ́ iṣẹ́ ọnà àgbàyanu, ó ń so àwọn ọ̀nà tí a fi ọwọ́ ṣe àti ẹ̀rọ pọ̀ láti ṣẹ̀dá ìrísí tó dára àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. A ṣe orí òdòdó kọ̀ọ̀kan lọ́nà tó gún régé láti ṣe àwòkọ́ṣe àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ ìṣọ̀kan ti àwọn òdòdó orchid gidi, èyí tó ń mú kí ó rí bí ẹni tó rí lójú àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Àdàpọ̀ àwọn ohun èlò ike àti aṣọ ń fi kún ìjẹ́pàtàkì rẹ̀, èyí tó ń mú kí ó ṣòro láti yà sọ́tọ̀ kúrò lára ​​àwọn òdòdó gidi.
Láìka bí ó ṣe rí bí ẹni pé ó wà láàyè tó, DY1-2731 Orchid Spray ṣì fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́, ó wúwo 61.1g nìkan. Èyí mú kí ó rọrùn láti fi sínú ohun ọ̀ṣọ́ rẹ láìsí ìṣòro kankan. Yálà o ń ṣe ọ̀ṣọ́ ilé rẹ, yàrá rẹ, yàrá ìsùn rẹ, hótéẹ̀lì rẹ, ilé ìwòsàn rẹ, ilé ìtajà rẹ, ibi ìgbéyàwó rẹ, ilé iṣẹ́ rẹ, tàbí ibi ìtajà, ìfọ́ yìí máa ń ṣe àfikún àyíká èyíkéyìí láìsí ìṣòro.
DY1-2731 Orchid Spray jẹ́ ìṣètò òdòdó tó wọ́pọ̀ tó yẹ fún onírúurú ayẹyẹ. Lò ó gẹ́gẹ́ bí ohun èlò àárín, fi sínú àwọn òdòdó, tàbí lò ó gẹ́gẹ́ bí ohun ọ̀ṣọ́ nínú àwọn ìgò tàbí àwọn ìṣètò òdòdó. Ó dára fún àwọn ayẹyẹ bíi Ọjọ́ Fáléǹtì, Carnival, Ọjọ́ Àwọn Obìnrin, Ọjọ́ Iṣẹ́, Ọjọ́ Àwọn Ìyá, Ọjọ́ Àwọn Ọmọdé, Ọjọ́ Baba, Halloween, Ayẹyẹ Ọtí, Ọpẹ́, Kérésìmesì, Ọjọ́ Ọdún Tuntun, Ọjọ́ Àwọn Àgbàlagbà, tàbí Ọjọ́ Àjíǹde.
Rírọrùn tí ìfọ́nrán náà ní fún ọ láyè láti ṣètò rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí o ṣe fẹ́, èyí tó ń ṣẹ̀dá àwọn ìfihàn òdòdó tó yanilẹ́nu fún ayẹyẹ èyíkéyìí. Ẹwà rẹ̀ tó fani mọ́ra ń fi ìfọwọ́sowọ́pọ̀ kún ayẹyẹ èyíkéyìí.
Láti rí i dájú pé ọkọ̀ náà gbéra dáadáa, DY1-2731 Orchid Spray wà nínú àpótí tó dára. Àpótí inú rẹ̀ jẹ́ 79*30*10cm, nígbà tí ìwọ̀n káàdì náà jẹ́ 81*63*62cm, pẹ̀lú ìwọ̀n ìdìpọ̀ rẹ̀ jẹ́ 12/144pcs. Àpótí yìí kì í ṣe pé ó ń dáàbò bo ìdìpọ̀ tó rọrùn nìkan, ó tún ń jẹ́ kí ó rọrùn láti pín kiri àti láti tọ́jú rẹ̀.
Ní CALLAFLORAL, a fi ìpele gíga àti ìdánilójú dídára ṣe pàtàkì sí i. DY1-2731 ní ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ISO9001 àti BSCI, èyí tí ó ń fi dáni lójú pé a ṣe é lábẹ́ àwọn ìlànà ìwà rere àti ìwà rere. Nígbà tí o bá yan àmì ìdánimọ̀ wa, o lè gbẹ́kẹ̀lé iṣẹ́ ọwọ́ àti ìfaradà sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ tí a ń gbé ró.
Ní ṣókí, DY1-2731 Orchid Spray mú ẹwà àdánidá ti orchids wá sí àyè rẹ pẹ̀lú ìrísí rẹ̀ tó jọ ti ẹ̀dá àti àwọ̀ tó níye lórí. Pẹ̀lú iṣẹ́ ọwọ́ àti àfiyèsí tó tayọ, ó ń mú kí àyíká ayẹyẹ èyíkéyìí sunwọ̀n síi láìsí ìṣòro.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: