Òdòdó àti ewéko tí ó gbajúmọ̀ fún CL63582 Chrysanthemum

$1.04

Àwọ̀:


Àpèjúwe Kúkúrú:

Nọmba Ohun kan
CL63582
Àpèjúwe Koríko dúdú, ẹ̀ka gómù 3,
Ohun èlò Ṣíṣu + Aṣọ
Iwọn Gíga gbogbogbò: 68cm, iwọn ila opin gbogbogbò: 11cm, giga ododo: 2.5cm, iwọn ila opin ododo: 4cm
Ìwúwo 27.9g
Ìsọfúnni pàtó Iye owo naa jẹ ọkan, eyiti o ni awọn ododo mẹta ati awọn ewe pupọ
Àpò Ìwọ̀n Àpótí Inú:95*24*9.6cm Ìwọ̀n Àpótí:97*50*50cm Ìwọ̀n ìpamọ́ jẹ́48/480pcs
Ìsanwó L/C, T/T, West Union, Money Gram, PayPal àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Òdòdó àti ewéko tí ó gbajúmọ̀ fún CL63582 Chrysanthemum
Ní Àwọ̀ yẹ́lò Funfun Nítorí náà, Àwọ̀ elése àlùkò Nisinsinyi Pinki O dara Àwọ̀ Pípà ... Tuntun Àwọ̀ elése-àlùkò fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ Àìní ọsan Òṣùpá Búlúù Wo Fẹ́ràn Fúnni O kan Fò O dara Ní
A ṣe CL63582 láti inú àpapọ̀ ike àti aṣọ tó lágbára tó sì fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́, ó ní àdàpọ̀ àwọn ohun èlò tó ń mú kí ó pẹ́ tó, tó sì tún ń fani mọ́ra. Gíga rẹ̀ tó tó 68cm ló ga dáadáa, ó sì ń mú kí ó ní ìwọ̀n ila opin tó tó 11cm, ó sì ń ṣẹ̀dá àwòrán tó tẹ́ẹ́rẹ́ tó ń mú kí gbogbo ààyè kún láìsí ìṣòro. Àwọn òdòdó tó lẹ́wà, tí wọ́n ga tó 2.5cm àti 4cm ní ibú, ni a ṣe lọ́nà tó dára láti fara wé ẹwà ìṣẹ̀dá, èyí tó ń fi kún ìtura àti ìfaradà sí àyíká rẹ.
Ó wọ̀n 27.9g lásán, iṣẹ́ ọnà tó dára yìí jẹ́ ẹ̀rí sí iṣẹ́ ọnà tó péye tó ti bẹ̀rẹ̀ sí í ṣẹ̀dá rẹ̀, tó sì rí i dájú pé a lè gbé e kí a sì fi hàn án pẹ̀lú ìrọ̀rùn, láìsí pé ó ní ìrísí tó dára. Ìwé àpèjúwe náà fi àwòrán tó dára hàn, pẹ̀lú iye owó kọ̀ọ̀kan tó ní àwọn òdòdó mẹ́ta tó fani mọ́ra àti onírúurú ewéko tó gbóná janjan, èyí tó ń ṣẹ̀dá ìṣètò tó dára gan-an tó máa fà ojú mọ́ra tó sì máa tu ọkàn lára.
A ti ṣe àgbéyẹ̀wò àpótí náà dáadáa láti rí i dájú pé ẹwà CL63582 dé ọ̀dọ̀ rẹ ní ipò mímọ́. Àpótí inú, tí ó wọn 95*24*9.6cm, ni a ṣe láti gbé àwọn òdòdó àti ewé onírẹ̀lẹ̀ ró, nígbà tí àpótí ìta, tí ó tó 97*50*50cm, ń rí ààbò tó ga jùlọ nígbà ìrìnàjò. Pẹ̀lú ìwọ̀n ìdìpọ̀ 48/480pcs, ọjà yìí kò dára fún lílò ẹnìkọ̀ọ̀kan nìkan ṣùgbọ́n ó tún dára fún ríra ọjà púpọ̀, ó ń bójútó àìní àwọn olùtajà àti àwọn olùṣètò ìṣẹ̀lẹ̀ bákan náà.
Àwọn àṣàyàn ìsanwó ti wà ní ìrọ̀rùn láti gba àwọn oníbàárà kárí ayé. Yálà o fẹ́ ààbò L/C tàbí T/T, ìrọ̀rùn Western Union tàbí Money Gram, tàbí ìrọ̀rùn Paypal, CALLAFLORAL ti jẹ́ kí o bojútó. Ìfẹ́ sí ìtẹ́lọ́rùn oníbàárà yìí kọjá ibi tí o ti ń rà á, nítorí pé ilé-iṣẹ́ náà ń tẹ̀lé àwọn ìlànà kárí ayé ti dídára àti ààbò, gẹ́gẹ́ bí a ti rí i nínú àwọn ìwé-ẹ̀rí ISO9001 àti BSCI rẹ̀.
CL63582 wà ní àwọn àwọ̀ tó ní ìrísí tó lágbára, títí bí àwọ̀ búlúù, elése àlùkò fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́, osàn, elése àlùkò pọ́pù, elése àlùkò pọ́pù, elése àlùkò funfun, àti ewé, èyí tó fún ọ láyè láti yan àwọ̀ tó dára tó bá àṣà ara rẹ tàbí àyíká àyè rẹ mu. Yálà o fẹ́ fi àwọ̀ tó dára kún yàrá ìgbàlejò rẹ, ṣẹ̀dá àyíká tó dákẹ́ jẹ́ẹ́ nínú yàrá ìsùn rẹ, tàbí ṣe ọṣọ́ sí yàrá ìtura ní ilé ìtura pẹ̀lú ìwọ̀nba ọgbọ́n, ó dájú pé ohun èlò yìí yóò ju ohun tí o retí lọ.
Ọ̀nà tí a lò láti ṣẹ̀dá CL63582 jẹ́ àdàpọ̀ iṣẹ́ ọnà ọwọ́ àti ìṣedéédé ẹ̀rọ. Àwọn onímọ̀ iṣẹ́ ọwọ́ ni wọ́n fi ọgbọ́n ṣe òdòdó àti ewé kọ̀ọ̀kan, tí wọ́n sì rí i dájú pé gbogbo kúlẹ̀kúlẹ̀ ni a fi ṣe àtúnṣe rẹ̀ dáadáa. Ṣíṣe àdàpọ̀ àwọn iṣẹ́ tí ẹ̀rọ ń ṣe ń mú kí ó dúró ṣinṣin, èyí sì ń mú kí ọjà náà jẹ́ èyí tó dára lójú, tí ó sì ń ná owó rẹ̀.
Ìwà ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ ti CL63582 kọjá ẹwà rẹ̀, nítorí pé ó báramu fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ayẹyẹ. Láti ìtùnú ilé rẹ sí ẹwà hótéẹ̀lì tàbí ilé ìtajà, ohun èlò arẹwà yìí yóò fi ẹwà kún gbogbo àyíká. Ó tún wà nílé ní yàrá ìsùn, níbi tí ó ti lè ṣẹ̀dá àyíká tí ó dùn mọ́ni tí ó sì fani mọ́ra, tàbí ní ilé ìwòsàn, níbi tí ó ti lè mú ìrètí àti ìtùnú wá fún àwọn aláìsàn àti àwọn àlejò.
Àwọn ayẹyẹ pàtàkì máa ń béèrè fún àwọn ohun ọ̀ṣọ́ pàtàkì, CL63582 sì ni àfikún pípé sí ayẹyẹ èyíkéyìí. Yálà o ń gbèrò oúnjẹ alẹ́ ìfẹ́ fún ọjọ́ ìfẹ́, ayẹyẹ àjọyọ̀, tàbí ìyìn fún ọjọ́ ìyá, iṣẹ́ yìí yóò fi ìṣẹ́ ìyanu kún ayẹyẹ rẹ. Ó tún yẹ fún ọjọ́ àwọn ọmọdé, ọjọ́ baba, Halloween, Ọpẹ́, Kérésìmesì, àti ọjọ́ ọdún tuntun, èyí tó máa ń mú kí àwọn ayẹyẹ rẹ máa ní ẹwà àti ẹwà nígbà gbogbo.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: