Ewebe Eweko Atọwọ́dá CL62532 Awọn ododo ati Eweko Ohun-ọṣọ Gbajumo
Ewebe Eweko Atọwọ́dá CL62532 Awọn ododo ati Eweko Ohun-ọṣọ Gbajumo

Ohun ìyanu yìí, tí a tà gẹ́gẹ́ bí ohun tó lẹ́wà, ń fi àyíká tó dákẹ́ jẹ́ẹ́ àti tó ní ìparọ́rọ́ hàn, èyí tó mú kí ó jẹ́ ohun ọ̀ṣọ́ tó dára fún gbogbo ààyè.
Ní gíga ère 62cm àti ìwọ̀n ìbúgbà tó fani mọ́ra tó 21cm, CL62532 fi ẹwà borí àyíká rẹ̀ pẹ̀lú ẹwà tó kéré. A ṣírò ìwọ̀n rẹ̀ dáadáa láti mú ìwọ̀nba rẹ̀ wà láàárín jíjẹ́ ibi tí ó ṣe pàtàkì àti dídàpọ̀ mọ́ àyíká rẹ̀ láìsí ìṣòro, èyí tí ó fi ẹwà àdánidá kún un láìsí ààyè tó kún ún.
Orí iṣẹ́ ọnà yìí wà nínú lílo àwọn ẹ̀ka ewéko, tí a fi ìṣọ́ra so pọ̀ láti ṣe ìṣètò tó báramu àti ti ẹ̀dá mu. Àwọn ewéko wọ̀nyí, pẹ̀lú ìrísí wọn tó yàtọ̀ síra àti àwọn ìlà dídára wọn, ń mú kí ènìyàn ní ìfẹ́ àti ìyọ́nú, wọ́n sì ń mú kí ó rí bí ó ṣe rí níta ilé. Wọ́n ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìpìlẹ̀ tí a fi ń hun àwọn ohun èlò mìíràn, tí ó ń ṣẹ̀dá àwọn ohun ìyanu àdánidá.
Rímù onípele tó ń tàn yanranyanran, tó jẹ́ ìpele tó rí bí yìnyín, fi kún ìrísí ìyanu ìgbà òtútù sí ìṣùpọ̀ náà. Ìrísí rẹ̀ tó rọ̀, tó sì lẹ́wà yàtọ̀ sí bí ẹ̀ka ewéko náà ṣe lágbára tó, ó sì ń mú kí wọ́n nímọ̀lára ìwọ́ntúnwọ́nsì àti ìṣọ̀kan. Rímù náà lẹ̀ mọ́ ewéko àti àwọn ohun èlò mìíràn tó jẹ́ mọ́ koríko, ó sì yí wọn padà sí àwọn ẹ̀dá tó dà bíi pé wọ́n ń tàn yanranyanran nínú ìmọ́lẹ̀.
Àwọn ewéko tútù tó pọ̀ ló tún wà nínú àwọ̀ ewéko náà, àwọn ewé rẹ̀ tó rọ̀ tí wọ́n sì ń jó díẹ̀díẹ̀ nínú afẹ́fẹ́. Koríko yìí, pẹ̀lú ìrísí rẹ̀ tó dára àti ìgbì rẹ̀ tó rọrùn, fi kún ìrísí àti ìṣeré fún àwọn ẹranko náà, èyí tó mú kí ó dà bí ẹni pé ó wà láàyè. Àwọn ìtẹ̀sí rẹ̀ tó rọrùn àti ìṣíkiri rẹ̀ ń gbé ẹwà ẹwà ìṣẹ̀dá lárugẹ, èyí sì ń mú kí àwọn olùwòran gbádùn ẹwà rẹ̀ tó rọ̀.
Àwọn ohun èlò mìíràn tí a fi ìṣọ́ra yàn, tí a fi ìṣọ́ra ṣe, ń fi àwọn ìpele ìrísí, àwọ̀, àti ìṣòro kún ìṣùpọ̀ náà. A yan ọ̀kọ̀ọ̀kan fún àwọn ànímọ́ àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀, èyí tí ó ń rí i dájú pé ọjà ìkẹyìn jẹ́ ẹ̀rí sí onírúurú ẹwà ìṣẹ̀dá. Papọ̀, àwọn ohun èlò wọ̀nyí para pọ̀ di ìṣọ̀kan àti ìrísí tí ó fani mọ́ra tí ó sì ń mú kí ojú fà mọ́ra tí ó sì ń mú kí àwọn ìmọ̀lára dùn mọ́ni.
A ṣe CL62532 pẹ̀lú àdàpọ̀ iṣẹ́ ọnà ọwọ́ àti ẹ̀rọ tí kò ní àṣìṣe, èyí sì jẹ́ ẹ̀rí ìdúróṣinṣin CALLAFLORAL sí iṣẹ́ ọnà tó dára. Àwọn oníṣẹ́ ọnà tó ní ìmọ̀ máa ń fi ọgbọ́n so gbogbo ohun èlò pọ̀, wọ́n á rí i dájú pé ọjà ìkẹyìn kò wulẹ̀ jẹ́ ohun tó dára lójú nìkan, wọ́n á tún rí i dájú pé ó dára ní ti ìṣètò. Nígbà kan náà, ẹ̀rọ tó ti ní ìmọ̀ máa ń rí i dájú pé iṣẹ́ ṣíṣe náà lọ dáadáa, ó sì máa ń dúró ṣinṣin, èyí á sì mú kí ọjà tó parí jẹ́ èyí tó dára jùlọ.
Pẹ̀lú ìgbéraga, CL62532 jẹ́ ìdánilójú dídára àti iṣẹ́ ọwọ́. Kì í ṣe ohun ọ̀ṣọ́ lásán ni èyí, ó jẹ́ àmì ìtọ́wò àti ìmọrírì fún ẹwà ìṣẹ̀dá.
Ìwà CL62532 tó yàtọ̀ síra kò láfiwé, èyí ló mú kí ó jẹ́ àfikún pípé sí onírúurú ibi àti ayẹyẹ. Yálà o fẹ́ fi ìrísí ìbílẹ̀ kún ilé rẹ, yàrá ìsùn, tàbí yàrá hótéẹ̀lì rẹ, tàbí o ń gbèrò ayẹyẹ pàtàkì kan bí ìgbéyàwó, ìpàdé ilé-iṣẹ́, tàbí ìfihàn, àwùjọ yìí yóò ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ibi pàtàkì tí yóò fa àfiyèsí gbogbo àwọn tó bá rí i mọ́ra. Ẹ̀wà àti ẹwà àdánidá rẹ̀ mú kí ó bá àwọn ibi ìta gbangba mu, níbi tí ó ti lè ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ibi tí ó dákẹ́ jẹ́ẹ́ fún ọgbà tàbí pátíólù rẹ.
Jù bẹ́ẹ̀ lọ, CL62532 jẹ́ ohun èlò ìfọ́tò tó tayọ, tó ń fi ìlọ́gbọ́n àti ẹwà ìbílẹ̀ kún fọ́tò èyíkéyìí. Àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ rẹ̀ tó díjú àti àwọn ìrísí rẹ̀ yóò gbé àwọn àwòrán ìkẹyìn ga, yóò sì ṣẹ̀dá àwòrán tó dára tí yóò fi ìrísí tó wà fún àwọn olùwòran sílẹ̀ títí láé.
Ìwọ̀n Àpótí Inú: 114*20*14cm Ìwọ̀n Àpótí: 116*42*44cm Ìwọ̀n ìpamọ́ jẹ́ 24/144pcs.
Nígbà tí ó bá kan àwọn àṣàyàn ìsanwó, CALLAFLORAL gba ọjà àgbáyé, ó sì ń fúnni ní onírúurú ọjà tí ó ní L/C, T/T, Western Union, àti Paypal.
-
MW73505 Ohun ọgbin ododo atọwọda koriko oat tuntun D...
Wo Àlàyé -
DY1-6143 Ohun ọgbin ododo atọwọda Fa siliki Otitọ...
Wo Àlàyé -
DY1-2684D Ewe Eweko Atọwọ́dá Didara giga Oṣu kejila...
Wo Àlàyé -
DY1-5283 Eweko Ododo Atọwọ́dá Ewa Odidi...
Wo Àlàyé -
MW25303 Awọn ẹka Ficus atọwọda Awọn eso iro Eu...
Wo Àlàyé -
CL11512 Ewebe Eweko Olowo poku ...
Wo Àlàyé













