Gabatarwar Samfur

  • Hydrangea reshe ɗaya, haɗuwa da furanni yana nuna farin ciki.

    Hydrangea da aka kwaikwaya na iya haifar da sha'awar haɗuwa a cikin zukatanmu kuma ya nuna alamar iyali mai farin ciki. Kowane furen hydrangea an tsara shi a hankali kuma an ƙera shi don tabbatar da kamanni da ainihin furen. Ko siffa ce ta petals, matakin launi ko siffa gaba ɗaya, yana da kyau ...
    Kara karantawa
  • Kawuna uku busassun gasasshen fure guda, kyawawan furanni masu kyan gani.

    Guda uku busassun ƙona fure ɗaya, kamar yadda sunan, ya ƙunshi furannin fure guda uku busassun ƙonewa wanda ya ƙunshi reshe ɗaya, kowane fure yana da salo na musamman, yana ba wa mutum kyakkyawan yanayi. Tare da wardi guda uku masu busassun gasassu, muna iya ƙirƙirar yanayi na soyayya a cikin gidanmu. A cikin...
    Kara karantawa
  • Ciyawa ganyen azurfa don haɗawa, sabon matsayi yana ƙawata rayuwa mafi kyau.

    Kundin ciyawa na ganyen azurfa na musamman ne a cikin siffa, ainihin gaske kuma mai kama da rayuwa. Siriri mai tushe an yi masa layi da ganyaye masu launin azurfa, waɗanda suke kama da kama rana kuma suna fitar da sabon yanayi mai kyau. Ko an sanya shi a cikin falo, ɗakin kwana ko ofis, yana iya ƙirƙirar env mai dadi da na halitta ...
    Kara karantawa
  • M fure guda ɗaya, zuciya tana ƙawata kyakkyawar rayuwa.

    Wardi na wucin gadi suna ƙara samun shahara saboda kyawun bayyanar su da kuma ɗorewa kyakkyawa. Furen su suna da taushi da haske, kamar furen fure na gaske. M fure guda ɗaya, zuciya tana ƙawata kyakkyawar rayuwa. Kyawawan kyan gani da sophistication na furen da aka kwaikwayi na iya ƙara ɗanɗano na musamman ga rayuwar ku. ...
    Kara karantawa
  • Furen reshe ɗaya, kyawawan furanni masu kyau suna ƙawata farin ciki.

    Kyau a rayuwa koyaushe yana kawo mana kwanciyar hankali da jin daɗi. Furen reshe ɗaya wani nau'i ne na kyawawan siffa, furannin kwaikwayo na rayuwa. Yana daidaita siffar da launi na plumeria da tsalle-tsalle na orchids, yana ba mutane jin dadi na gaske. Aikace-aikacen reshe ɗaya ...
    Kara karantawa
  • Tulips Artificial: Jin daɗin kyawawan furanni na shekara-shekara

    Tulips Artificial sanannen abin sha'awa ne ga masu sha'awar aikin lambu waɗanda ke son jin daɗin kyawawan furannin duk shekara. Yin amfani da tulips na wucin gadi na zahiri, wanda zai iya ƙirƙirar nuni mai ban sha'awa na furanni waɗanda ba su shuɗe ko shuɗe ba. Tulips na wucin gadi sun zo da launuka da salo iri-iri, fr...
    Kara karantawa
  • Ina son ku na ɗan gajeren lokaci, amma tulip na rayuwa kawai

    Akwai wata irin fure mai suna tulips. Harshen furanninsa shine mafi yawan labarun soyayya ba shi da ƙarewa, mafi jin daɗin jin daɗi ba su da kalmomi, kuma ƙaunar ku ba ta daɗe, amma don rayuwa kawai. Ana ɗaukar Tulip a matsayin alamar nasara da kyakkyawa, kuma yana iya wakiltar kyakkyawa da ladabi. Tulip ya...
    Kara karantawa
  • 2023.2 Sabon Shawarar Samfur

    YC1083 Beige artemisia bunches Abu No.: YC1083 Material: 80% filastik + 20% ƙarfe waya Girman: Tsawon tsayi: 45.5 cm, diamita na bunches: 15 cm Weight: 44g YC1084 Haystacks bunches Abu No.: YC1084% roba:8 + 20% Girman waya na ƙarfe: Tsawon gabaɗaya: 51 cm, diamita na bunches: 10 cm Mu ...
    Kara karantawa