Rataye bango na ganyen bamboo na fure camellia, don rayuwa ta kawo ɗan abubuwan mamaki daban-daban

Thefure, tare da soyayya da dumi na musamman, yana nuna daɗin soyayya da rayuwa; Camellia, tare da kyawawan halaye da daraja, kamar kuna iya jin ƙamshin nesa mai kyau da natsuwa na dutsen shayi; Kuma ganyen bamboo, tare da tsayin daka, tawali'u da ladabi, ma'ana iskar mutumin, yana ƙara ɗan yanayin karatu ga sararin samaniya. Uku suna da ƙwarewa a haɗe, ba kawai zane ba, har ma da waƙa, da kuma salon rayuwa.
Furen fure, tare da soyayya da dumi na musamman, yana nuna daɗin soyayya da rayuwa; Camellia, tare da kyawawan halaye da daraja, kamar kuna iya jin ƙamshin nesa mai kyau da natsuwa na dutsen shayi; Kuma ganyen bamboo, tare da tsayayyen yanayinsa mai tawali'u da ladabi, ma'ana iskar mutumin, yana ƙara ɗan yanayin karatu ga sararin samaniya. Uku suna da ƙwarewa a haɗe, ba kawai zane ba, har ma da waƙa, da kuma salon waka ga kyawun rayuwa.
Kyawun fure mai laushi, kyawun camellia mai sauƙi, kore ganyen bamboo, a cikin hasken haske, kamar a kowane lokaci za su yi rawa da iska, suna kawo raƙuman ƙamshi na halitta. Tsarin firam ɗin lattice ba wai kawai girmamawa ne ga abubuwan gargajiya ba, har ma da haɗakar salon zamani mai sauƙi, wanda ke sa bangon gaba ɗaya ya rataye na gargajiya da salo, kuma ana iya haɗa shi cikin sauƙi cikin yanayi daban-daban na gida.
Rataya wannan bango a cikin gida, ko dai bangon bayan kujera ne a ɗakin zama, ko kuma kusurwar ɗakin kwana mai dumi, nan take zai iya inganta yanayin fasaha na sararin samaniya da kuma ingancin rayuwar mazauna. Lokacin da hasken safe ya haskaka ta cikin tagogi kuma ya rataye a bango, waɗannan laushi da launuka masu laushi suna kama da rai, suna maimaita juna tare da kowane kusurwa da kowane kayan daki a cikin gidan, suna haɗa wurin zama mai jituwa da keɓaɓɓu.
Furen wucin gadi Rataye bango na Camellia Kantin sayar da kayan kwalliya Kayan ado na gida


Lokacin Saƙo: Yuli-15-2024