Akwai wata irin fure mai suna tulips. Harshen furanninsa shine mafi yawan labarun soyayya ba shi da ƙarewa, mafi jin daɗin jin daɗi ba su da kalmomi, kuma ƙaunar ku ba ta daɗe, amma don rayuwa kawai. Ana ɗaukar Tulip a matsayin alamar nasara da kyakkyawa, kuma yana iya wakiltar kyakkyawa da ladabi. Tulip alama ce ta nasara da kyakkyawa, amma kuma tana wakiltar abota mai tsabta da albarka ta har abada. Na gaba, CallaFloral zai jagoranci ku zuwa duniyar tulips.
Menene tulip ke wakiltar - ƙauna, sadaka, suna, kyakkyawa, albarka, dawwama, bayyana ƙauna, albarka ta har abada. Launi daban-daban na tulips suna wakiltar ma'anoni daban-daban: ja tulips suna wakiltar ƙauna mai dumi. Tulips ruwan hoda yana wakiltar kyakkyawa, ƙauna, farin ciki da ƙauna na har abada. Yellow tulips suna wakiltar: farin ciki, daraja, daraja, dukiya, matsananciyar ƙauna, ƙin yarda, hasken rana a cikin murmushinku, tausayi ga ƙauna marar fata. Farin tulips suna wakiltar ƙauna mai tsabta, mai tsabta da daraja. Black tulips suna wakiltar: ikon jagoranci na musamman. Tulips Purple suna wakiltar ƙauna marar iyaka, ƙauna da aka fi so da har abada.
Legend of tulips: A d ¯ a Turai, akwai wata kyakkyawar yarinya da aka yi wa ado da kyawawan knights guda uku. Wani ya ba ta rawani, wani ya ba ta takobi, na ƙarshe kuma ya ba ta zinariya. Yarinyar ta damu sosai kuma ba ta san yadda za ta zaɓa ba. Domin mutanen uku sun yi kyau sosai, dole ne ta koma ga allahn furen don taimako. Allahn furanni ya mai da ita tulips, rawanin ya zama toho, takobi ya zama ganyaye, zinariya kuma ya zama kwararan fitila. Don haka ta yarda da soyayyar jaruman nan guda uku a lokaci guda, kuma tulips ya zama alamar soyayya. Domin kambi yana wakiltar matsayi mai daraja sosai, yayin da takobi alama ce ta iko, kuma mallakin zinariya yana nufin dukiya. Waɗannan tulips ne waɗanda ke nuna daraja da kyan gani.
Kowace shekara, lokacin da yanayin sanyi, shine duniyar tulips. Siffar furen fure ɗaya ɗaya kamar kan harsashi ne. Yana da kyau sosai, amma idan an buɗe furanninsa gabaɗaya, yana nuna cewa yana gab da bushewa. Amma tuntuɓar furen simulation zai warware muku wannan matsalar, kuma furen da ba ta mutu ba koyaushe zai kasance tare da ku.
A matsayin masana'anta ƙware a cikin samar da furanni na kwaikwayo, CallaFloral zai kawo muku nau'ikan tulips da yawa. Daga cikin su, wakilin shine farkon tulip, wanda shine fure-fure-fure guda ɗaya tare da launuka masu kyau, yawanci tare da ja da rawaya a matsayin maɓalli.
Don saduwa da bukatun abokan ciniki da ci gaban kimiyya da fasaha, an tsara furanni na wucin gadi na tulips tare da kayan aiki daban-daban, irin su PU, silicone, masana'anta da jin dadi. Kasance tare da mu da sauri kuma zaku sami tulip mai dacewa da ku.
Sabis na kulawa da kulawa na gaske ga abokan ciniki shine falsafar kasuwanci na Kamfanin CallaFloral. CallaFloral na gaskiya kuma ƙwararre yana jiran isowar ku.
Lokacin aikawa: Maris 13-2023