Hydrangea mai kama da hannu, abin mamaki ne kwarai da gaske, don haka gidana ya cika da yanayin bazara!
A karo na farko da na ga wannan hydrangea mai kama da ta hannu, kyawunta ya ja hankalina. Tana da wadataccen launi sosai, Kamar furannin ceri a ranar bazara; Kowane launi yana cike da iskar bazara, an sanya shi a kowane kusurwa na gida, yana iya haskaka sararin samaniya nan take.
Bugu da ƙari, yana jin daɗi sosai! A da, ra'ayina game da furannin roba ba na bogi ba ne kuma babu wani tsari, amma wannan hydrangea mai kama da hannu ta roba ta karya fahimtata gaba ɗaya. Idan na taɓa shi a hankali, yana jin laushi da gaske, kamar taɓa ainihin hydrangea. Furen suna da laushi da santsi, tare da ɗan ɗan laushi na halitta, yana da wuya a yarda cewa wannan fure ne na kwaikwayo. Wannan jin daɗin rayuwa, don haka duk lokacin da na gan shi, ba zan iya dainawa ba sai in miƙa hannu don taɓa shi kuma in ji taushin bazara.
Na ajiye shi a kan teburin kofi a ɗakin zama, da gilashin gilashi mai sauƙi, nan take na ƙara masa wani yanayi na soyayya da ɗumi ga ɗakin zama. Duk lokacin da rana ta haskaka bishiyoyin hydrangeas ta taga, launukan furannin suna ƙara haske da kyau, kuma duk ɗakin zama yana kama da kewaye da hasken rana na bazara. Hakanan yana rataye a kan gadon ɗakin kwana, yana kallon sa kafin ya kwanta da dare, yana jin kamar yana barci a cikin lambun bazara, yanayin yana da annashuwa sosai.
Bugu da ƙari, yana da babban fa'ida cewa ba ya taɓa ɓacewa! Kamar yadda muka sani, duk da cewa ainihin furen yana da kyau, amma lokacin fure yana da gajere, muna buƙatar kula da shi. Kuma wannan hydrangea mai kama da hannu ba ta da wannan matsala kwata-kwata, komai tsawon lokacin da ya wuce, yana iya kiyaye kyawun asali. Wannan yana nufin cewa koyaushe za mu iya jin daɗin yanayin bazara da yake kawowa, kuma ba za mu sake jin tausayin furanni ba.

Lokacin Saƙo: Janairu-15-2025