MW66015 Keɓaɓɓen Silk Rose Ƙunƙasa Tasirin Fasa Guda ɗaya Don Bayan Biki Tare da Kyawawan Kayan Ado na Gida

$0.56

Launi:


Takaitaccen Bayani:

Abu Na'a
MW66015
Bayani
Nanchengwei Mai Kawu Biyu
Kayan abu
80% masana'anta+10% filastik+10% ƙarfe
Girman
Girman ƙayyadaddun bayanai: Gabaɗaya tsayi: 30.5 cm, Diamita na shugaban fure: 5.5cm-6cm, tsayin fure: 3.5cm-4cm Diamita Bud:
2cm-2.5cm, Tsayin Bud: 3.6cm-4cm
Nauyi
12.4-14.1g
Spec
Girman ƙayyadaddun bayanai: Gabaɗaya tsayi: 30.5 cm, Diamita na shugaban fure: 5.5cm-6cm, tsayin fure: 3.5cm-4cm Diamita Bud:
2cm-2.5cm, Tsayin Bud: 3.6cm-4cm Farashin shine 1 sanda Material: Fabric
Kunshin
Girman Akwatin ciki: 100 * 24 * 12 cm Girman Kartin: 102 * 26 * 38 cm
Biya
L / C, T / T, West Union, Money Gram, Paypal da dai sauransu.

Cikakken Bayani

Tags samfurin

MW66015 Keɓaɓɓen Silk Rose Ƙunƙasa Tasirin Fasa Guda ɗaya Don Bayan Biki Tare da Kyawawan Kayan Ado na Gida

1 MW66015 2 rawa MW66015 3 mai wuya MW66015 Saukewa: MW66015 5 kafa MW66015 5 koyar da MW66015 6 malami MW66015 8 abubuwa MW66015 9 barci MW66015 10 actor MW66015

CALLAFLORAL's Nanchengwei Rose Mai Kawu Biyu, ƙwararriyar zane a fagen furannin wucin gadi da ke kawo kyawun yanayi a ciki da waje, wanda aka ƙera shi da daidaito da ƙauna a Shandong, China. Wannan kyakkyawan yanki ba kawai kayan ado ba ne; haɗe-haɗe ne na fasaha na al'ada da zamani, wanda ya ƙunshi ainihin ƙwararrun sana'a na hannu da daidaiton na'ura.
Boasting mai ban sha'awa tsararru na certifications, ciki har da ISO9001 da BSCI, CALLAFLORAL tabbatar da cewa kowane fure ya hadu da mafi girman matsayin inganci da da'a samar. Akwai a cikin palette wanda ke dacewa da kowane dandano da yanayi, daga sophisticated DarkCoffee da LightCoffee zuwa ƙwaƙƙwaran Orange, Pink, Purple, da kuma na zamani na zamani kamar Fari da rawaya, furen mu mai kai biyu yana ba da juzu'i wanda ya wuce yanayi da salo.
An tsara shi don haɓakawa, wannan furen ya sami wurinsa a cikin ɗimbin saituna. Ko kuna ƙawata gidanku, ɗakin kwana, ko ɗakin otal tare da taɓawa mai kyau, ƙirƙirar yanayi maraba da kyau a asibitoci ko manyan kantuna, ko haɓaka shagulgulan bukukuwan aure, taron kamfani, taron waje, harbin hoto, nune-nunen, har ma da manyan kantuna. , CALLAFORAL's Nanchengwei Biyu mai kai Rose shine cikakken zabi. Ƙaunar ta ya kai ga lokatai na musamman kuma, yana mai da shi kyauta mai kyau don Ranar soyayya, Carnival, Ranar Mata, Ranar Ma'aikata, Ranar Uwa, Ranar Yara, Ranar Uba, Halloween, Bikin giya, Godiya, Kirsimeti, Sabuwar Shekara, Ranar Manya. da Easter - tabbatar da cewa kowane bikin yana cike da launi da farin ciki.
An ƙera shi daga wani nau'i na musamman na masana'anta 80%, filastik 10%, da ƙarfe 10%, wannan furen simintin yana ɗaukar rubutu mai laushi da ainihin bayyanar sabon fure ba tare da wahalar kulawa ba. Tare da tsayin tsayin 30.5 cm gaba ɗaya, shugabannin furanninta suna alfahari da diamita daga 5.5 cm zuwa 6 cm, suna tsaye da girman kai a tsayin 3.5 cm zuwa 4 cm. Furannin, waɗanda aka ƙera da kyau, suna auna tsakanin 2 cm da 2.5 cm a diamita da 3.6 cm zuwa 4 cm tsayi, suna ƙara fahimtar zurfin da haƙiƙanin ƙira. Kowane fure yana auna tsakanin 12.4 g da 14.1 g, yana nuna daidaitaccen ma'auni tsakanin ƙarfi da ɗanɗano.
Kunshe cikin tunani don duka kariya da gabatarwa, girman akwatin ciki shine 100 * 24 * 12 cm, yayin da girman kwali shine 102 * 26 * 38 cm, yana sauƙaƙe adanawa da jigilar kaya. Ko kai dillali ne da ke neman tara kayan ado masu inganci ko kuma mutum mai neman haɓaka sararin rayuwa, CALLAFLORAL yana ba da zaɓuɓɓukan biyan kuɗi masu sassauƙa gami da L/C, T/T, Western Union, Money Gram, da PayPal, yana tabbatar da kwarewar siyayya mara kyau.
Abin da da gaske ke saita CALLAFLORAL's Nanchengwei Mai Kawu Biyu baya shine ikonsa na haɗawa ba tare da wata matsala ba cikin kowane yanayi, yana kawo rayuwa da ɗumi har ma da mafi yawan wuraren asibiti. Haƙiƙanin bayyanarsa, haɗe tare da sauƙin kulawa da dorewa, yana sanya shi saka hannun jari wanda ke ba da kyawun gani da jin daɗi. Rungumar fara'a ta yanayi, ba tare da guguwar dabi'ar furanni na gaske ba, kuma bari CALLAFLORAL's Nanchengwei Mai Kawu Biyu ya kawo furanni na dindindin a rayuwar ku.

  • Na baya:
  • Na gaba: