CL54579 Rataye Series Wreath Haƙiƙa Adon Kirsimeti

$6.65

Launi:


Takaitaccen Bayani:

Abu Na'a
Saukewa: CL54579
Bayani 16 inch Pine allura electroplated ball wreath
Kayan abu Filastik+fabric+ garken+ itace reshen+ waya
Girman Gabaɗaya diamita na wreath: 55.88cm, diamita na ciki na wreath:
44cm, tsayin kan magaryar ƙasar: 2cm, girman kan magargar ƙasar: 4cm
Nauyi 233.1g
Spec Farashin farashi ɗaya ne, ɗaya kuma ya ƙunshi ƙananan lilies na ƙasa da yawa, ganyen eucalyptus, ciyawar ruwa, da sauran furanni da ganyaye.
Kunshin Akwatin Akwatin Girma: 76*35*11cm Girman Karton:78*37*57cm 2/10pcs
Biya L/C,T/T,West Union,Money Gram,Paypal da dai sauransu.

Cikakken Bayani

Tags samfurin

CL54579 Rataye Series Wreath Haƙiƙa Adon Kirsimeti
Menene Zinariya Wannan Shuka Duba Leaf Na wucin gadi
Haɓaka sararin ku tare da kyawawan kyawun CL54579 16-inch Pine Needle Electroprated Ball Wreath. Wannan kayan ado mai ban sha'awa an yi shi ne daga haɗin filastik, masana'anta, flocking, rassan itace, da waya, yana tabbatar da dorewa da tsawon rai.
Tare da jimlar diamita na 55.88cm da diamita na ciki na 44cm, wannan furen yana ba da madaidaicin wuri mai ban sha'awa. Tsayin tsayin magaryar ƙasa shine 2cm, yayin da tsayin tsayin magaryar ruwa shine 4cm, ƙirƙirar ƙira mai daidaituwa da jituwa.
Yin nauyi kawai 233.1g, wannan furen mai nauyi yana da sauƙin ɗauka da rataya. Ana siyar da kowane wreath guda ɗaya kuma ya ƙunshi ƙananan lilies na ƙasa da yawa, ganyen eucalyptus, ciyawar ruwa, da sauran furanni da ganyaye. Haɗin waɗannan abubuwa yana haifar da bayyanar mai ban mamaki da gaske.
CL54579 16-inch Pine Needle Electroprated Ball Wreath cikakke ne don lokuta daban-daban. Ko kuna son haɓaka gidanku, ɗakinku, ɗakin kwana, otal, asibiti, kantin sayar da kayayyaki, bikin aure, kamfani, ko ma a waje, wannan furen zaɓi ne mai dacewa. Hakanan za'a iya amfani dashi azaman tallan hoto, kayan ado na zauren nuni, ko nunin babban kanti.
Tare da kyawawan launi na zinare, wannan furen ya dace da bukukuwa kamar ranar soyayya, Carnival, Ranar mata, Ranar Ma'aikata, Ranar iyaye, Ranar Yara, Ranar Uba, Halloween, Bikin Biyar, Godiya, Kirsimeti, Sabuwar Shekara, Ranar Manya. da Easter.
CL54579 16-inch Pine Needle Electroprated Ball Wreath da alfahari an kera shi a Shandong, China. An ba da takardar shaida tare da ISO9001 da BSCI, yana tabbatar da cewa ya dace da mafi girman matsayi.
Don tabbatar da sufuri mai lafiya, an shirya furen a hankali a cikin akwatin ciki mai auna 76*35*11cm. Don oda mai yawa, ana iya jigilar wreaths da yawa a cikin kwali mai girman 78*37*57cm, tare da adadin 2/10pcs.
Muna ba da zaɓuɓɓukan biyan kuɗi masu sassauƙa, gami da L/C, T/T, West Union, Money Gram, da Paypal, yana sa ya dace da ku don siyan wannan kyakkyawan furen.


  • Na baya:
  • Na gaba: